• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh họp mặt SGTDC nhân 100 ngày mất của Kuppi

Ti Bui

Member
Tuy thiếu đi sự nhiệt huyết thường thấy ở Mõ Kuppi trong các buổi họp mặt trước đây, nhưng bù lại các cún tỏ ra rất hào hứng vì đã lâu không được cùng nhau tung tăng đùa giỡn... xin gửi cả nhà vài tấm ảnh mà Ti Bui thích nhất, thoải mái bình loạn nha các bạn...

Nên gọi là Tấm hay là Cám nhỉ ?

Yểu điệu thục nữ

Bạn yêu không nào ?

Hàn huyên

Elisa

Member
Hôm qua đi off rất vui, mấy bé tha hồ đùa giỡn cùng nhau sau thời gian ko gặp:)
Chip nhí nhảnh tạo dáng

Mặt ai gian bằng em:))

Ti Bui

Member
Nhân vật quan trọng Kenpi sẽ được mọi người post sau, "đẹp trai, khoẻ mạnh, nhí nhảnh và đáo để hơn xưa" :D

Elisa

Member
Tiếp theo là hình của Vani:D
Người đẹp vì lụa, cún đẹp vì hoa:love struck:

Xinh ko nào??

Vani và Dâu

Nô đùa

Ti Bui

Member
Vani và Ti Bột

Ti Bột

Ti Bột và Ti Bụi (được Tina chụp dưới góc ảnh loạ, chắc do Tina không mang theo kính mắt :()

Sau 1 thời gian dài trở lại, mọi người cười nói vui vẻ và thân thiện như ngày nào.....các bé cún lâu rồi mới dc gặp nhau nụ cười cũng đặc biệt hớn hở hơn nhiều nè.....
Cái bà chippo này nha ! nhìn mặt sao mà nhiều tên quá ! (cô gái hái nho,cướp biển,nàng tấm, cám....)
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

Khủng long

Active Member
Lâu rồi mọi người mới gặp lại nhau ,vẫn vui , vẫn cái tật nhiều chuyện vẫn nói cười í ới ...nhưng chắc ai cũng cảm thấy thiếu thiếu cái gì đó

Lũ chó thì khỏi nói , chúng gặp nhau là vui sướng chạy nhẩy khắp khuôn viên của quán càphê . Mặc cho các anh chủ , chị chủ kêu réo mỏi cả mồm .

Khủng long

Active Member
Góc này mới là lọa này TiBui ơi.....mém bé Quyùnh và bà Bột văng khỏi hình nhe =)) =)) =)).

bà Tity đồng bọn với bà Bột

Lại thêm một tên tướng cướp Bibo phụ họa

Và Sự trở lại sáng láng hơn , bảnh chọe hơn và rắn mặt hơn là thằng KenPi hoàn toàn mới mẻ

Khủng long

Active Member
Vân Anh đã trở thành nhà kinh doanh Thời trang Cún :-bd

Tuấn LUXUBU vẫn còn đang học và ..... trông chững chạc , người lớn hẳn ra :love struck:

TiBụi lúc nào cũng thấy vất vả với lũ Tiểu yêu cún :))

Còn P59 , lúc nào cũng đằm thắm với mọi người :love struck:

Khủng long

Active Member
Vani điệu ơi là điệu nha

Chip Đại bàng diên đồ thời trang của cô Vân Anh

BíBo Tướng cướp

TiBUI : Chả biết bữa qua chị bị sao ....chụp hình toàn góc ảnh LỌA không hà ( phải chú thích chị chụp hình cho TiBui , bé Quỳnh và TiBột )

Con bé Dâu đang xin ăn thấy thương

Bé Quỳnh luôn luôn hâm mộ các cún

Ti Bui

Member
TiBUI : Chả biết bữa qua chị bị sao ....chụp hình toàn góc ảnh LỌA không hà ( phải chú thích chị chụp hình cho TiBui , bé Quỳnh và TiBột )

Tấm này góc ảnh quá là loạ :D =))=))=))=))=))=))=)) Chả trách bà chị phải đeo mắt kính :p

"Chú" Cooky mới thấy vào xem mà chẳng đưa hình lên cho tụi nhỏ xem gì hết ! Nhớ cái câu: NÓNG BỎNG CỰC K NÓNG BỎNG của thằng em bạc mệnh kia quá ! Sẽ thu xếp cho cả nhà cùng đi chơi Vườn Xoài kết hợp đi biển luôn vào ngày mùng 7 Tết năm nay, cả nhà thấy thế thế nào ?

Khủng long

Active Member
hình cún Lala đng nhỏng nhẻo với chủ nè . Chỉ có cún Lala và bé Dâu và bé Sáu là dễ thương , ngoan hiền nhất nhà

Chủ mới của Kenpi rất cưng chiều và chăm sóc cho nó rất tốt , nhìn nó có vẻ rất khỏe mạnh và hạnh phúc .......và nó cũng lỳ hơn một chút :love struck:

Kết thúc buổi họp mặt thằng Kenpi lại như thủa nào.........................nở một nụ cười rất chi là Đểu cáng...

......Và cái tật xấu từ hồi còn cha nó đến giờ vẫn không thể nào sửa được ^:)^

Mụ Chíp Đại Bàng cũng góp một nụ cười nham nhở mãn nguyện

Elisa

Member
Post tiếp vài hình ảnh nữa:D
Ti Bột xinh xắn, đáng yêu

Hun em cái nào:D

Hun đến cỡ này thì hết nói luôn:))

2 siêu mẫu sáng giá đây !!!

Elisa

Member
Nô đùa

Ruby và Bí Bo :D

Cuối cùng là Kenpi đẹp trai

Lala:" Nè cưng! Lãnh địa của chị đó nha,đi chỗ khác chơi!=))"

Nhìn cả nhà ai cũng vui vẻ và khỏe mạnh làm mình vui lây. Kenpi thì vẫn như xưa vui vẻ và giang hồ. Rất tiếc là không thu xếp được thời gian để đi cùng với gia đình SGTDC trong dịp này. Hy vọng lần tới sẽ có dịp xum họp với gia đình. Nhân dịp năm mới tôi cũng xin kính chúc anh chị em SGTDC thật nhiều sức khỏe, an khang và thịnh vượng. Riêng chúc Kenpi lúc nào cũng khỏe mạnh và vui vẻ. Chúc SGTDC sẽ có thêm nhiều thành viên mới để ngày càng ấm cúng và vui vẻ.

CookySaigon

Member
Coooky có mặt.....

Nóng Bỏng......Nóng Bỏng................Vửa thổi vừa xem đê.....

Hổm nay Thấy cả nhà gửi hình lên ầm ầm....đã thiệt... :) ..Vui thiệt....Mà kẹt quá hình của Cooky đã bị trùng với hình ACE nhà mình đả gửi lên ...Dog Eye....nên bây giờ hổng biết sao.....Thôi chọn vài tấm mà mình thấy đẹp .....:-bd ......mời cả nhà cùng xem nhe......=D> =D> =D> =D> .

Trước tiên tui thấy 2 cháu bé này rất Dễ Thương ....Và Nhứt là......;) ;) ;)

Đẹp đôi ghê ta...........:love struck: :love struck: :love struck:

(Thấy dễ thương nói đại....chứ hổng có ý ....Vẽ đàng hươu chạy à nha...:sick: )

kaori_nguyen

mấy chú cún các bác xinh quá, tiếc là hermes nhà em ở ngoài Hà nội nếu không cho nó đi tham gia thì nó thích lắm ý. Nhân tiện đây cho em hỏi các bác mua quần áo cho mấy nhóc chihuahua ở đâu đấy ạ? em mua về làm quà tết cho Hermes nhà em, em cũng ở Sài gòn ạ

Ti Bui

Member
@Cooky: Anh cứ cho lên hết các ảnh anh chụp đi nha, trùng cũng chẳng sao mà :D, hôm đó, thấy bác toát cả mồ hôi ra để mà chụp hình, tự nhiên thấy tội nghiêp ghê :)

mấy chú cún các bác xinh quá, tiếc là hermes nhà em ở ngoài Hà nội nếu không cho nó đi tham gia thì nó thích lắm ý. Nhân tiện đây cho em hỏi các bác mua quần áo cho mấy nhóc chihuahua ở đâu đấy ạ? em mua về làm quà tết cho Hermes nhà em, em cũng ở Sài gòn ạ
Em tìm mua ở nhiều địa chỉ lắm, mà nhanh nhất là liên lạc với nick Sanchi (ABCPet) ở phần rao vặt này, bác này có nhiều mẫu áo vừa đẹp vừa rẻ nữa, tự nhiên PR cho ông Sanchi :D.

CookySaigon

Member
@Cooky: Anh cứ cho lên hết các ảnh anh chụp đi nha, trùng cũng chẳng sao mà :D, hôm đó, thấy bác toát cả mồ hôi ra để mà chụp hình, tự nhiên thấy tội nghiêp ghê :) :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: ..................................:love struck:
___________________________________________________________________________________

Người ta biểu....Cố quên là nhớ chết thôi.....Thiệt Cảm động nhe ....Bữa đó đi gấp quá nên lấm lem....Nhìn thấy thương thiệt thương luôn ha............:blusshing:

Cô Nàng tóc ngắn này...Yểu Điệu...Mắc cỡ khi thấy con Trai :)sick: ) chụp hình mình...;)

....Áo em là một Vườn Hoa lá....Rất đậm Hương (lông chó),Và Rộn tiếng Chim.....=)) =)) =)) =))

...Em còn nhớ hay em đã quên
Nhớ Sài Gòn mỗi chiều gặp gỡ...
Nhớ món ăn quen ,nhớ ly chè thơm...
Nhớ bạn bè,chào nhau quen tiếng
Phố em qua ,Gạch ngói quen tên.........(st)

Này đôi mắt kia.......Nhìn ta như quen lắm ấy á.....;;)

(còn tiếp)