• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Festival Vietpet kỷ niệm Đại Lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội

Trước giờ xuất phát, body = 2 chiếc + 1 số lens hi vọng sẽ đóng góp đc nhiều ảnh đẹp lưu giữ lại khoảng khắc vậy mà...............lại 1 lần nữa lỡ hẹn với Festival Vietpet. Mong rằng năm sau sẽ được tham gia cùng anh em . Chúc anh em thật nhiều sức khỏe.

hoangthuy

Member
Nhìn hình em nó giống bố nó quá đần mặt ra đố các bác đây là con nhà ai ^^

không những đần mà còn xấu như bố nó.Đến tệ:)):)):)):)):))

Lynk_TG

Member
Ông anh này hỏi hay thế, Kim Cương với Vàng lúc nào cũng được kết hợp với nhau mà... :))=)) đi riêng đã quý rồi, đi chung thì nhiều người dòm ngó hơn... ối nhầm chiêm ngưỡng hơn...

Lynk_TG

Member
nhìn ảnh này thì mới thấy Taczan cắn đẹp thật đó ^_^ quân xanh cũng "bán chuyên nghiệp đấy chứ "

một lần được cắn nhau với nó em mồm mũi tranh nhau thở mất mấy tiếng ^_^ tuy mệt nhưng mà vui ,về nhà lúc ngủ mơ cũng thấy cảnh bị nó cắn ^_^ không được cầm máy ảnh nên giờ này chỉ biết mong đợi những tấm hình đẹp gửi lên để ngắm thôi^_^
Ông Hoàng ghét con này lắm, quăng quật nó kinh thế cơ mà... bây giờ lại bảo là thích được nó cắn...:thingking:

Lynk_TG

Member
Một số hình ảnh về công tác chuẩn bị

Sao có mỗi ảnh ông KC bê bàn nhỉ??? có người cũng phờ người bê bàn và xếp bàn cơ mà Đồng bào nhở??? Bực mình với Đồng Bào rồi đấy...:angry:

Lynk_TG

Member
á à có hối lộ ở đây này các bác ơi... ĐB nhận rượu từ KC mà ko nhớ rượu của người khác nhé... báo cáo cấp trên ĐB ăn hối lộ...

anhhang

Member
em chụp mấy cái ảnh, up còn chưa hết mà đã chăn được hơn 200 cái thanks, khửa khửa, làm giàu rõ nhanh :))

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
nhìn ảnh này thì mới thấy Taczan cắn đẹp thật đó ^_^ quân xanh cũng "bán chuyên nghiệp đấy chứ "

một lần được cắn nhau với nó em mồm mũi tranh nhau thở mất mấy tiếng ^_^ tuy mệt nhưng mà vui ,về nhà lúc ngủ mơ cũng thấy cảnh bị nó cắn ^_^ không được cầm máy ảnh nên giờ này chỉ biết mong đợi những tấm hình đẹp gửi lên để ngắm thôi^_^
Nếu có bình chọn thì tôi chọn tấm hình này với lời bình:" Vũ điệu Hoàng Taczan "