• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh chim Vô Địch 2300KM của Thượng Hải thả ngày 29/06/2010

Chấn PG

Member
Nguồn: Chinaxinge.com
Không làm cho người hâm mộ thất vọng, cuối cùng con chim hiện vô địch 2300KM đã được website chinaxinge.com cập nhật hình ảnh.
Chủ chim - Ông: Trương Minh Phát và con chim VÔ ĐỊCH 2300KM mang khoen số 06-146790

Con chim vô địch 2300KM mặc dù có ốm hơn trước nhưng sắc thái vẫn bình thường sau chuyến bay 2300KM

Kiểu đầu chim

Bản cánh chim

Khoen chân

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Cám ơn bạn Chấn PG.

Tuyệt vời, lại mái Hắc Vũ điểm, chiến binh này thật đáng tôn vinh khi mà tình hình thời tiết mưa bão ở Trung Quốc thế này mà vẫn về đến căn cứ!

vuanh

Member
Em này mà về Sài Gòn thì chuyện trinh phục Hà Nội sẽ đở vất vả hơn cho anh em miền Nam. Nhỏ xíu mà bay kinh quá. Thật là ngưỡng mộ.

bang13

Member
Nhìn bề ngoài em mái Hắc Vũ này không có gì là đặc biệt vậy mà nó lại bay hay ghê hen.Mà nhìn kĩ e mái này sao giống em mái của nhà mình ghê hihi......Vậy là ae trong diễn đàn phải cố gắng tập huấn và những ae nào có bổn chim hay thì nên chia ra cho ae tron diễn đàn cùng nuôi.Thì mới mong sẽ có ngày chim của Việt Nam mình mới có cơ hội đi xa như vậy.