• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh chó đẹp của CLB pét Bắc NInh

...................................................................................................................................................................................

.................................................................................................................................

....................................................................................................................................

Natalia

Member
Tuấn Anh àh! Theo anh thì anh em mình không cần mở thêm 1 topic này nữa đâu, vì riêng trong Box Phóng sự- Tường thuật này đã có rất nhiều bài của CLB Bắc Ninh rồi, chưa kể mỗi tháng lại thêm 1 topic thông báo offline và hình ảnh offline của CLB mới. Mình mở thêm topic sẽ rất loãng diễn đàn vậy theo anh là không cần thiết em àh, vì tháng nào mình offline anh đều up ảnh mới lên mà.

chohoangbn

Member
Topic của chú mà không có mặt anh là vứt đi. Chú kiếm đâu được con chó đẹp như anh =))=))=))=))=))=))=))=))=))

Natalia

Member
Xin phép Tuấn Anh và anh chị em cho anh xóa topic này nhé, anh sẽ lập 1 topic khác để anh em mình vào giao lưu vào trao đổi thông tin, nhưng không phải là chém gió đâu nhé. Xin cảm ơn.