• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh của Tep

Tep1979

Member
Em nó 6 tháng, nặng13,2kgs, cao khoảng 60cm.Mong mọi người cho ý kiến. Thanks!

Tep1979

Member
Xin lỗi mình vội quá nên đánh nhầm, em nó cao khoảng 50cm. Mọi người cho xin ý kiến nhé.

Thoaiquan

Member
Ngoài Phần vai hơi nhô cao và Cổ hơi to , hơi ngắn 1 chút . Còn lại rất đẹp . Chúc mừng anh

quangdiu

Member
con này có cái xoáy giống con cái nhà em quá đi. chó nha2 bác e kết cái đuôi quá.

Tep1979

Member
Cám ơn những lời góp ý của mọi người trên diễn đàn. Mình rất thích Tep nhà mình và thật sự mình không có ý định chuyển nhượng. Tep nhà mình hiện tại cũng làm được vài lệnh đơn giản, ví dụ như cắn đồ chơi, tìm đồ chơi, ngồi, nằm, không ăn thức ăn khi chưa được phép của chủ. Mọi người góp ý cho mình xem phom dáng em nó có béo hay có điểm gì chưa được không nhé, để Tep mình được hoàn thiện hơn. THanks!

Tep của bạn đẹp lắm, em nó đang tuổi ăn, tuổi lớn đừng vội giảm cân bằng cách giảm khẩu phần ăn mà tội cho em nó nhé bạn./.