• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi offline Vietnam Bully Kennel Club lần 5 tại CV Lê Thị Riêng

Super_Gà

Active Member
Cùng sẽ chia với anh em cả nước những hình ảnh offline của Việt Nam Bully lần thứ 5 tại Công viên Lê Thị Riêng.

Đâu tiên là RAMBO
:

MANAGE :

Super_Gà

Active Member
Hôm nay có một số anh em đi công tác nên không dự được buổi off .. . :D thay vì off chó xong off người liền ... .... cho nên buổi off người sẽ được chuyễn vào buổi chiều . :D:D:D:D

King of bulls

Vietpet sponsor
Nhìn mọi ngừoi off mà lòng xao xuyến quá, thôi đành đợt sau vậy hehehhehe...!

Thân chào,

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng buổi offline thành công tốt đẹp làm bước đệm cho những buổi off sắp tới được thàng công hơn nữa.

BR

Hôm nay có một số anh em đi công tác nên không dự được buổi off .. . :D thay vì off chó xong off người liền ... .... cho nên buổi off người sẽ được chuyễn vào buổi chiều . :D:D:D:D

Hehe! Nhìn các thành viên dàn trận hấp dẫn quá đi. Mà em thấy a đeo kính mát đội nón là đẹp zai nhất cơ! kaka. Chúc mừng buổi off đã thành công rực rỡ.

Super_Gà

Active Member
Mặc dù buổi off vừa rồi còn vắng mặt nhiều anh em do công việc không đến được. Nhưng những anh em có mặt vẫn không thiếu phần nhộn nhịp và máu lữa hihihihihihihihihi rất cám ơn anh em. Hẹn gặp mặt anh em vào một buổi off gần đây.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Đợt này thiếu nhiều anh em trong nhóm vì bận đi du lịch và những lý do khác v.v.. hy vọng lần sau sẽ đông đủ hơn. Hẹn gặp mọi người ở lần off kế nhé.

To anh Dũng: Thanks anh vì bữa đó mang theo máy hình chứ không thì hehehe

Thân chào