• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi offline 8-6 đông và vui của vietpet

yeucuncon

Member
[imgc="2 thầy trò nhà HOhangbac đã quá quen thuộc với cả nhà! Wave 1 bên và Mũ bảo hiểm 1 bên. Hehe"]http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/IMG_2211_1.jpg?t=1213069919 [/imgc]

Em Wave hôm đấy là hơi bị côn đồ đấy nhé, đè ngửa em Mun xinh ra bắt nạt, may mà anh HOhangbac ra tay kịp thời, em Mun được 1 phen hú vía

offline Hà Nội phát triển nhanh quá, toàn cún đẹp và người xinh! Chúc mừng các bác nha. Râu... râu...râu...

Haihanoi

Member
[imgc="Anh trở nợ cho Van Helshing đây nhé! Hehe."]http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/IMG_2207_1.jpg [/imgc]
Lần sau đưa đi off bạn Van Helshing nhớ rọ mõm cho nó nhé, chứ như hôm rồi tí nữa nó cắn em cún của Phamvanduc đó, may có bác Bố Cún can thiệp kịp thời. Cún xinh nhỉ ... :-"

Maria_Maradena

buổi off có vẻ hoành tráng quá các bác nhỉ...lại có cả chó ta nữa đong vui quá...yeucuncon và Chị Diệu Thuý nhé cố gắng post thêm it ảnh cho anh em Vùng sâu vùng xa chiêm ngưỡng nhé.....Thân
@Zudas: đấy là con pittbull đấy bác ạ mà hih như giống con của bác lygiang loại này là Chó Hung Thần đó....em này nhìn hiền còn em này mới ghê:

Ghê quá...hihi

con của bác lygiang mới về hà nội , con Pittbull này tham gia vietpet lâu rồi mà anh , em mang nó về từ lúc bé tý ,nhìn hiền mà chả hiền tí nào đâu ạ (vì em nó vẫn còn trẻ con đã lớn hết đâu ,kiểu ngây thơ , tồ tẹt ý mà ), sắp tới có thể có em cái cho Zik nhà em có bầu bạn.:D<

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
offline Hà Nội phát triển nhanh quá, toàn cún đẹp và người xinh! Chúc mừng các bác nha. Râu... râu...râu...
Hôm nào bạn VuKhoi_HP máu máu tí, bắt xe về HN off cùng ACE đi, hay CN tới 22 đi,:wel: cứ PM mãi mà kg biết mặt......:D
Để mà gặp nhiều người đẹp và cún xinh nhé.:-bd:-bd:-bd

Hôm nào bạn VuKhoi_HP máu máu tí, bắt xe về HN off cùng ACE đi, hay CN tới 22 đi,:wel: cứ PM mãi mà kg biết mặt......:D
Để mà gặp nhiều người đẹp và cún xinh nhé.:-bd:-bd:-bd
Hic..:D, máu lắm rồi bác Diệu Thuý à :)). Kiểu này phải bố trí nhanh thôi. Toàn cún xinh và người đẹp nữa..=D>=D>

*piru*

Member
nJ!d[Collie];42036 nói:
Dạ bọn em giới thiệu rồi ạ -_-

Từ trái qua phải là: Lâm - Dolly - Piru ( em gái em ^^ múa phụ hoạ ) - Ngọc Anh ( em zai em )- Rooney ( Fan hâm mộ của Dolly )

Dolly + Rooney sống ở Đống Đa cùng 1 khu ạ.
oạch tại sao lại là em gái múa phụ hoạ :eek:h go on: muốn bị oánh hả ông kia

to all: dạ em là mem mới nên là vừa rồi ngại quá chả chụp ké được nhiều với mấy bé dog.:">
Rất vui được làm quen cả nhà ạ:love struck:

dieuthuy

oạch tại sao lại là em gái múa phụ hoạ :eek:h go on: muốn bị oánh hả ông kia

to all: dạ em là mem mới nên là vừa rồi ngại quá chả chụp ké được nhiều với mấy bé dog.:">
Rất vui được làm quen cả nhà ạ:love struck:
Rất vui là lại có thêm 1e gái xinh tươi tham gia cùng đại gia đình Vietpet:wel:....:)Chị em mình sẽ fải huy động lực lượng yêu cún như số lượng các AE chứ, kg thì lép vế là kg đc nhỉ...he....he....Chứ kg đi ăn nhậu tụ tập dương thịnh âm suy thì kg hay rồi.
Hẹn lần off CN 22 tới sẽ chụp ảnh để e lên ti vi nhiều hơn nhé>:D<:party:=D>

bibin

Member
Bin xin ủng hộ cô Diệu Thuý chụp thật nhiều ảnh các bạn xinh tươi cho phong phú diễn đàn... :D Cháu đc cái ở xa lên Off về nhỡ may có lỡ nhớ ai thì khi về còn có ảnh mà ngắm chứ cứ phải thao thức thì toi. :))

*piru*

Member
Rất vui là lại có thêm 1e gái xinh tươi tham gia cùng đại gia đình Vietpet:wel:....:)Chị em mình sẽ fải huy động lực lượng yêu cún như số lượng các AE chứ, kg thì lép vế là kg đc nhỉ...he....he....Chứ kg đi ăn nhậu tụ tập dương thịnh âm suy thì kg hay rồi.
Hẹn lần off CN 22 tới sẽ chụp ảnh để e lên ti vi nhiều hơn nhé>:D<:party:=D>
^^ dạ lên tivi là sao ạ:blusshing: em không hiểu ạ :D

l0ve_d0g

Member
Bạn capicapi cũng nuôi hamster và cũng là mem trong hamstervn.net àh ;;).Hôm nào gặp gỡ trao đổi về hams nhé :D.(Xin lỗi vì đã làm loãng topic).Công nhận các bác phó nháy vp mình nhanh tay thật.Toàn chụp đc. mấy bức ảnh vừa độc vừa đẹp.Mà bức nào cũng sắc nét chứ :D

thienan

Member
Hi all...
Xin lỗi các pác là mấy hum roài bận tối mắt tối mũi nên kô post ảnh lên được...
Sozi cả nhà nhá!!!

new member!!!

nab2195

Dịch giả Vietpet
Các bức hình thật tuyệt vời bạn Thienan ơi, cảm ơn bạn nhiều nhé, mong chờ thêm nhiều hình nữa từ bạn :)

huyCQ

Member
anh thienan ơi gửi cho em xin bức ảnh thứ 2 nhé...cún của em trông đẹp zai thế

dieuthuy

nJ!d[Collie];42687 nói:
Bộ ảnh đẹp quá ^^ Em cũng thấy pro nữa. 22 này offline anh/chị ThienAn lại lên nhé.
Đây là bạn Tuấn, mình thấy bạn ý có máy pro nên đã lấy số đt, dục post từ lâu rồi,
bạn này kêu biết mà ra chơi thôi chứ có nick trên diễn đàn mình đâu, hnay mới kêu post.....Cứ yên tâm là tóm đc 1tay thợ ảnh cho VietPet mình rồi....he...he....:-bd:-bd:-bd
E ơi post tiếp đi nhé, hđấy e chụp nhiều lắm cơ mà.Thanks e nhé,:wel: Chị sẽ mời e chầu cafe nhé....he...he...
* Đúng là quả ảnh của Chaien quá mỹ mãn, tuyệt vời đấy, lên lịch 2009 đc đấy......Mà cô Rose cũng có nhiều ảnh trông xinh quá, thôi, kiểu này CN này mời Tuấn đi chụp offline mèo đi e ơi, mà mời cậu này chầu cafe luôn đi....

Rose1402

Vietpet sponsor
Thank anh ThienAn nhé, những khoảnh khắc rất đẹp! Mong anh sẽ gắn bó với sân chơi VietPet lâu dài để những bé cún cưng, miu cưng có được những bức hình thật đẹp... (xem cách chụp hình thì rose đoán anh là người rất yêu cún, đặc biệt là cún nhỏ đó Dog Eye)

Tấm này thật đáng yêu, khoảnh khắc đẹp: (3 em fox sóc - em Bông, em Sago nhà anh KyCauGo; em Tin nhà chị Diệu Thúy)