• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh 4 em bé từ lúc mới sinh đến 3 tháng tuổi.Rất yêu!! Chia sẻ cùng các bạn!!

MinnieMiloux

Nhà mình hiện giờ có 7 em chó.3 lớn,4 nhỏ.
Chó nhà mình không phải là giống quý hay nổi tiếng gì hết.Có thể như người ta vẫn gọi chúng là giống chó Nhật.vv..vv...mình cũng bối rối không biết giống thật sự của chúng từ đâu. Vì nó toàn là những chú cún mà mình xin mua và xin về nuôi từ các tỉnh mỗi khi mình có việc đi ngang qua.

Có em xin vì quá dễ thương,cũng có em xin vì thấy không có ai quan tâm,chăm sóc,suốt ngày chỉ chơi đùa 1 mình, có em khác xin về vì thấy bị cột 1 chỗ ,chủ thì mải mê buôn bán (chủ em ây bán trái cây) , trời nóng nực,em ấy thấy ng lạ mà mừng mừng tủi tủi...Thương quá,xin mua về nuôi!!!

Mình rất thương chó,vì vậy mình muốn được là thành viên của diễn đàn này,để chia sẻ với mọi người những khoảnh khắc đáng yêu của các em nhà mình cũng như lắng nghe kinh nghiệm từ các bạn.

Hôm nay mình sẽ share hình của 4 em cún,hiện giờ 3 tháng tuổi.Là con của 2 em đầu tiên mà mình xin được từ Long Khánh và nhà hàng Hải Sản 4U - Đà Nẵng.
Trong đấy có mẹ của 4 em cún này khi còn nhỏ đã được làm diễn viên trong 1 clip ca nhạc.
Sẽ chia sẻ hình của 3 em lớn trong thời gian tới.. :)
Mọi người xem hình 4 em nhỏ trước nhé!

tuanpham

Member
Mấy em cún của bạn thật dễ thương quá. Mình thật sự rất ngưỡng mộ những người có tấm lòng thường yêu động vật giống như bạn. Cố gắng nuôi mấy bé cún thật tốt nhé bạn.

nguyenv0

Member
cún đẹp và sẽ đẹp hơn nữa khi bên cạnh nó luôn có người chủ iu thương chúng nó hết lòng.......

Ui,cún nhà bạn yêu thế,nhìn giống mấy con gấu trúc con quá.Chúng thật may mắn vì đã tìm thấy một người chủ tốt như bạn.Mình tin chắc rằng người tốt sẽ tìm thấy những điều tốt đẹp .Chúc mấy chú cún nhà bạn ,ăn nhiều ,chóng lớn,quậy nhà bạn nhiều nhiều hihi

nh0kkUn

Member
Oa...
Mấy bé đẹp quá....
thích em mặt ngầu với em có mắt Panda :X

Bạn ơi,mình có thể save mấy hình của mấy em nó không?Thích đặt hình em nó lên avatar thôi.CẢm ơn trước nhé!

lollipop™

Member
Mấy em này dễ thương quá, nếu bạn nuôi không nổi tụi nó thì cứ gửi mình nhé, mình sẵn sàng mở cửa đón tiếp các em ấy :D Nói đùa thế thôi chứ chúc các bé của bạn hay ăn chóng nhớn nhé :)

lovejoon

Member
ôi mấy em nhà bạn nhìn yêu dã man :X chúc các em mạnh khỏe và nhận được nhiều yêu thương nhé :X bạn post hình bố mẹ tụi này lên cho mình coi với

bichdiep

Member
Xinh không chịu được, ôi, ước gì mình có 1 bé nhỉ, chị chăm cún khéo thật đấy

minhphuong1718

mình ở quận 8, anh share em 1 con được chứ, em tìm xin nuôi 1 cún lâu rồi mà không ai cho hết, đến ngủ mà nằm mơ còn thấy đi xin cún nữa, nếu ở sài gòn thì share mình nha, mình thích nuôi cún lắm

HeoNgố

CÚn bé nào cũng xinh:x yêu các bé ấy thật:x ước gì mình cũng may mắn tìm được 1 bé như thế:*

thanh hải

Nhà mình hiện giờ có 7 em chó.3 lớn,4 nhỏ.
Chó nhà mình không phải là giống quý hay nổi tiếng gì hết.Có thể như người ta vẫn gọi chúng là giống chó Nhật.vv..vv...mình cũng bối rối không biết giống thật sự của chúng từ đâu. Vì nó toàn là những chú cún mà mình xin mua và xin về nuôi từ các tỉnh mỗi khi mình có việc đi ngang qua.

Có em xin vì quá dễ thương,cũng có em xin vì thấy không có ai quan tâm,chăm sóc,suốt ngày chỉ chơi đùa 1 mình, có em khác xin về vì thấy bị cột 1 chỗ ,chủ thì mải mê buôn bán (chủ em ây bán trái cây) , trời nóng nực,em ấy thấy ng lạ mà mừng mừng tủi tủi...Thương quá,xin mua về nuôi!!!

Mình rất thương chó,vì vậy mình muốn được là thành viên của diễn đàn này,để chia sẻ với mọi người những khoảnh khắc đáng yêu của các em nhà mình cũng như lắng nghe kinh nghiệm từ các bạn.

Hôm nay mình sẽ share hình của 4 em cún,hiện giờ 3 tháng tuổi.Là con của 2 em đầu tiên mà mình xin được từ Long Khánh và nhà hàng Hải Sản 4U - Đà Nẵng.
Trong đấy có mẹ của 4 em cún này khi còn nhỏ đã được làm diễn viên trong 1 clip ca nhạc.
Sẽ chia sẻ hình của 3 em lớn trong thời gian tới.. :)
Mọi người xem hình 4 em nhỏ trước nhé!

bạn ơi! mình cũng giống bạn, rất thương iu mấy chú cún nên mới gia nhập, mình rất thik chúng, mỗi lẫn buồn mà được nhìn mấy chú này là mình có thể cười rất to...hehe. mình ko biết nhiều giống loài, chỉ thấy nó dễ thương, đẹp là mình rất ghiền, và thấy tội cho những em chó không được chủ chăm sóc.
Cún nhà bạn dễ thương wa', có thể gởi cho mình 1 em được ko, nếu được thì xin chân thành cảm ơn, mình sẽ hết sức chăm lo cho e í...Thân!

Puppies của bạn dễ thương, minh đang tìm 1 chú về nuôi, ước gì tìm dc một em giống 4 em này, em nào cũng xinh hết

Zin_iu

Member
hihi cún dễ thương quá, công nhận đi đâu mà về nhà có cún cũng cảm thấy thoải mái hơn hẳn, kể cả ở nhà 1 mình mà có cún cũng chẳng buồn, chỉ sợ nhất cảm giác đi đâu về mà không có cún ra đón, bùn lắm trời, mình bị 1 lần rồi nên sợ lắm. Chúc cún nhà bạn mạnh khỏe nha