• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh đẹp về những chú malinois ...

vanglai213

Active Member
Em lập cái toppic này để post vài chú chó đẹp lên để mọi người chiêm ngưỡng .Thêm nữa, toppic này dành để những bức anh đẹp của club ta, mỗi khi có buổi tập chụp được những chú chó mali chạy nhảy nô đùa :

emily_vn

Member
Malinois đẹp trong chiến đấu. Hôm nọ kiếm được ít ảnh trên FB đây:

vanglai213

Active Member
Thêm vài hình nữa, mà sao có mỗi em post nhỉ các bác chụp hình rồi gửi ảnh chó của ta đi ^^.

vanglai213

Active Member
Trong hình này có hình của chồng Elia nhà anh Hoan và Bin lúc 4 tháng tuổi nhà bác Mít ^^

vanglai213

Active Member
Kelly nhà bác chánh ở SG ... mọi người chiêm ngưỡng bé khỏe bé ngoan .

vanglai213

Active Member

tran van hoan

Active Member
đúng là ông Hoan Già, giữ lại 2 bé đẹp thật, mê quá anh ah, nếu bác sợ chật thi aloo em bất cứ luc nào, 24/24 a nhe, em qua bat luôn
Nhà chật quá em ạ hay mai qua luôn đi cho nóng . Màu xấu trông lem nhem như nhảy vào đống than tổ ong mà em lại thích nhỉ ?

john-sam

Member
đúng là ông Hoan Già, giữ lại 2 bé đẹp thật, mê quá anh ah, nếu bác sợ chật thi aloo em bất cứ luc nào, 24/24 a nhe, em qua bat luôn
Nhanvatraloi tham gớm nhỉ. chuyển tôi Gasif đi rồi tôi nói khó với Hoan già cho ông bắt cả đôi này đấy. Đúng thế Hoan nhỉ..hi hi.
To >Tranvanhoan&Mit:Tối nay lại mưa rồi.

Nhanvatraloi tham gớm nhỉ. chuyển tôi Gasif đi rồi tôi nói khó với Hoan già cho ông bắt cả đôi này đấy. Đúng thế Hoan nhỉ..hi hi.
To >Tranvanhoan&Mit:Tối nay lại mưa rồi.
hheheheheheheheeh, dợi đồng chí hẹn caphee mà lâu quá, heheheheh, rảnh qua tôi chơi

john-sam

Member
hheheheheheheheeh, dợi đồng chí hẹn caphee mà lâu quá, heheheheh, rảnh qua tôi chơi
Xin lỗi đồng chí nhiều, nếu có thể thì mai xin được diện kiếm Đ?chí nhé, mấy hôm nay bận quá không đi lang thang được.