• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh đàn Cún Thứ 3 Nhà Lion

LION_2009

Active Member
Hình ảnh đàn cún thứ 3 nhà mình được 27 ngày tuổi . ACE xem và thử đoán bố mẹ chúng là cho gì nhé ! Đàn này sinh cùng ngày với đàn am bully nhà mình .

bupbemeovang

mình chết vì bọn cún con nhà bạn mất.Yêu lắm lắm .Giá như ngày nào mình cũng được chơi đùa, chăm sóc bọn nó nhỉ.huhu

trangphuong

Active Member
Chào bạn.

Bật mí chút thông tin về bố mẹ tụi nhóc đi đồng chí Thắng?
Mình có cảm giác là sự kết hợp của pit & bully...không phải bỏ qua nhé..ka..ka..

King of bulls

Vietpet sponsor
Các bác đoán sai rồi, hehe tôi đoán là chó ta với pitbull, hehe....
Anh Thắng em đoán đúng rồi có thưởng không?hehe
Rảnh bay ra đó giao lưu bầy cún của anh.

Thân chào,

Hihihihi lâu quá không gặp Nghĩa , khi nào rảnh anh em mình bay ra Hà Nội chơi ha Nghĩa. Chúc mừng anh Thắng có bầy cún đẹp .

Chào thân ái và đoàn kết.

King of bulls

Vietpet sponsor
Hihihihi lâu quá không gặp Nghĩa , khi nào rảnh anh em mình bay ra Hà Nội chơi ha Nghĩa. Chúc mừng anh Thắng có bầy cún đẹp .

Chào thân ái và đoàn kết.
Có dịp nè, sắp tới lễ rồi nè. hehe... đi thì đi chung Đại ơi.:D

Thân chào,

LION_2009

Active Member
đàn Chó Thứ 3 Nhà Lion

Hình ảnh đàn chó nhà mình được 1 tháng tuổi

zinzin80

Member
em trắng này đẹp quá có phải pit ko bác lion

xinh thật màu phối cũng đẹp

vanglai213

Active Member
pitbull lai chó ta hay đó bác..giống chó bull bog của mỹ cũng được lai từ chó pitbull mà ra mà bác thừ cho lai ra giống chó theo giòng mới này thế nào ..Biết đâu bác là tiên phong gây giống mới ,nhìn pitt hao hao giống chó ta nhỉ khác mỗi cái mõm và bộ lông ngắn đặc trưng ^^..

phamhuyhoang

Active Member
^_^pitta mà có con màu đen trắng nhìn ngộ thật đó ^_^ đẹp hơn cả bully anh Thắng mát tay thật đó ^_^

zinzin80

Member
bác lion ơi thế mẹ chúng nó màu gì mà sao lại có em đen trắng nhỉ

tò mò quá có khi nào bố mẹ một màu mà cho ra con màu khác hẳn ko nhỉ

cái vụ này em đúng là ko biết:):):)