• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hãy xem và cảm nhận..hehe

Status
Không mở trả lời sau này.

Khánh Nhữ

Active Member
hic hic mấy con chó xấu thế mà cũng xem mà cảm nhận. Buồn ghê chả biết cảm nhận kiểu gì cho hợp lý cả hj hj hj. Nhìn kỹ chó và người đều xấu chả thể cảm nhận nổi.hic hic. Mình nói bạn đừng buồn nhé hãy cố gắng kiếm mấy con tử tế hơn chút và người chụp kèm theo tử tế chút để ae còn cảm nhận nhé. Thanks bạn

Đây là cách chơi của chúng tôi, vui lòng tôn trọng, nếu ko đúng " gu " của bạn mời bạn ko tham gia, thân ái ....!;)

Khánh Nhữ

Active Member
Hic hic hic chỉ vì 1 con chó mà cắn nhau ghê quá nhỉ????????
Mình là người lớn, ăn nói cho nó " chững chạc " vào anh ạ, ko trẻ con nó " cười " cho, 1 lần nữa thông báo ngược lại cho thành viên CLB ABCD xin vui lòng ko sang đây Post bài vì các bạn ko phải là thành viên của chúng tôi, đáng nhẽ cũng giao lưu tí cho vui nhưng vì lần trước sang giao lưu với " thiện chí " tuy nhiên 1 thành viên của các bạn ( xin phép giấu tên ) đã nhắc khéo tôi rằng " đừng nên bén mảng sang CLB của các bạn vì các bạn ko thích điều đó" . Nước sông ko phạm nước giếng, nên tôn trọng lẫn nhau, Hiệp nhắc nhở 1 số anh em, đừng nên sang đây gây chiến = 1 số Reply " khiêu khích - ko thiện chí ", người ta làm gì thì kệ người ta, thân ái...!

Khánh Nhữ

Active Member
cái con đẹp nhất của cái CLB này cũng là từ đàn con của Piggy ra mà thôi sao lại mất gốc thế.....đã thế con PigBoi đấy lại còn chỉ là hạng xoàng trong cái đàn đấy nữa ???<:p<:p<:p<:p<:p<:p cả rổ nó ở đâu chả biết

Cả rổ nhà nào nhà đấy nhận :

hanoifo

Dạo này xuất hiện lắm tiểu nhân quá. Chán quá sao trên đời này lại có nhiều người thích cắn sau lưng người khác quá. Cắn cả đồng loại, cắn cả bạn bè hic hic hic, hu hu hu

hanoifo

Đây là cách chơi của chúng tôi, vui lòng tôn trọng, nếu ko đúng " gu " của bạn mời bạn ko tham gia, thân ái ....!;)
Chắc mấy người này sống nhờ vào mấy con chó rồi. Thông cảm tôi ko biết tình cờ đi qua thấy cãi nhau xúm vô tý thôi.=))=))=))

bullbull2008

Chắc mấy người này sống nhờ vào mấy con chó rồi. Thông cảm tôi ko biết tình cờ đi qua thấy cãi nhau xúm vô tý thôi.=))=))=))
Cái dcmm thằng hà nội phố.không biết gì hay đi ngang qua thì cút đừng có ném gạch linh tinh.

NjDo

Member
bạn nay tên là hà nội phố hả,mình cứ tưởng fò @@

mjtbeo

Member
Bố mẹ Mũi Đỏ đẻ ra toàn con Blue, chỉ có ảnh Bố và Mẹ ko có ảnh lúc " phối giống " - Gia phả khủng : http://forum.vietpet.com/111272-tim-nha-moi-cho-e-bully-cai-mau-bo-sua.html

Thật sự mình cúng không định nói quá nhiều về vấn đề này đâu nhưng có cái buồn cười quá...vào xem cái topic này thấy người viết bài là Bullbull2008 - bạn Bullbull ơi tớ hỏi thật bạn nhé bạn có để ý thấy dòng này không???người ta đang chửi bạn đấy mà bạn cũng ủng hộ được thì mình cũng chịu bạn rồi...
Tiếp đến là cái topic này [ Your Clips ] Gửi tặng các bạn Clip đàn chó American Bully 20 ngày tuổi của mình ..! - Trang 2
A Được cũng chính là 1 trong những người đòi tách ra để thành lập club Bully Hà Nội vậy mà đến bây giờ thì cũng bị chửi luôn.
Thành viên clb thì 1 mực bảo vệ nhau nhưng người gây ra vụ tranh cãi lại chính là người lôi ví dụ không tốt từ chính những thành viên clb mình????? Nói chung là mình chẳng hiểu các bạn bênh cái gì ???? Bênh người ta chửi mình là đúng à??? Thao thức cả đêm vì những vấn đề khó hiểu này đấy .... trời!!!!
tôi h ms vào đọc vs chẳng hiểu sao ông lại đi chửi chú tôi.trong khi chú tôi cùng hội vs ông!khó hiểu thật...

golden-sr

Member
Anh em cãi nhau kinh quá. Đến con chó cũng bị lôi ra để chửi, khổ thân chúng nó không có tội... Thực sự để mà nói thì hội Bully Hàng Đậu chơi không thể nói là : chuyên nghiệp... như bạn Bullbull nói. Mà là anh em bên này chơi vui,chơi bằng niềm đam mê chứ không phải bằng tiền, đọ tiền, chẳng cần gì, chẳng phải suy nghĩ gì. Tất cả cũng chỉ là 1 con chó còn những thứ diêm dúa tạm thời nên bỏ qua... Nhưng thực sự khi nhìn vào một con chó người ta luôn xét xem nó đẹp hay không trước chứ chưa bao giờ hỏi : có giấy tờ không trước... Còn nói về tâm lý của tất cả anh em, trước sau gì ai chả muốn mình sở hữu một chú Bully có giấy tờ, gia phả đẹp và tất nhiên " bản thân chú chó phải đẹp và xứng đáng với cái gia phả " Nhưng cái gì cũng có từng bước của nó và mỗi người có một cách chơi... Mong anh em đừng cãi nhau, chửi nhau. Tất cả cũng chỉ là một con chó và là niềm vui... P/s : Đến giờ mà các bác vẫn nhớ thằng con " cũ " của em là Pigboii với hai chữ " ii " là em vui lắm rồi... Tên nó là sự kết hợp của tên Mẹ PIGGY B-Boii của bố... Còn bác nào nói nó là hạng thường của đàn thì đi xem lại nhé... Thích contact để so sánh thì bảo em... :D Chúc các bác vui.....

Khánh Nhữ

Active Member
Tôi xin gửi lời xin lỗi tới những ai đã bị lôi ra làm ví dụ, mọi chuyện đã qua, đề nghi ACE ko bạn luận thêm về vấn đề này nữa. Hẹn 1 ngày hội ngộ khi đã lên " chuyên nghiệp "...!

AM-Bully

công nhận ở Hà Nội cũng nuôi lắm bully thật toàn chó khủng
<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

Nguyễn Khánh Hưng

Status
Không mở trả lời sau này.