• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

há nội cần mua bc thái

huytrung1

Member
như tiêu đề em có nhu cầu muốn mua 1 đôi bc thái về chơi giá từ 200k đến 300k chim đẻ hoặc đã biết ăn nha
có gì nhắn tin cho em nha 01648846091

huytrung1

Member
ở hà nội ko có bác nào có bồ câu thái ak chán thế em muốn mua 1 đôi về nuôi ak

Dolly

Member
Cho dù là chim vú cũng không ai bán cho anh cái giá 200 đến 300 một cặp chim đẻ đâu , để gây được một đôi chim từ lúc mới nở cho đến lúc nó đẻ thì là cả một vấn đề đó anh , tiền thức ăn 300 nghìn sao đủ được hả anh , em nói ở đây chỉ là chim vú thôi đó , chứ chim thái mà bay được được một chút thì chắc không có cái giá đó , mà chưa chắc mọi người đã bán đâu anh , vì ở Hà Nội bây giờ còn quá ít người chơi lên chim không rẻ được như trong Sài Gòn đâu anh à , Nếu anh đam mê và chơi lâu dài thì có thể mọi người sẽ giúp anh được , còn nếu anh chỉ mua về chơi vui thì em có thừa chim cũng không bán cho anh đâu , chắc rằng tất cả những ai yêu chim và tâm huyết thì cũng đều có suy nghĩ như em thôi , vì những người đam mê thực sự thì không bao giờ buôn bán kiểu đó , anh đi tìm những ai nuôi chim đua mà để buôn bán ý , chắc là người ta để cho anh thôi , ở Hà Nội cũng có một số anh em nuôi chim đua mang tính chất buôn bán đó anh liên lạc thử xem