• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hành trình vượt cạn

long31

đây là kẻ tội đồ:)Đen sát thủ

đầu hơi nhiều sẹo là do quá trình cắn xé để dành ngôi đầu đàn:(

rong ruổi 2 năm rồi đàn chó 10 con không biết bao thăng trầm của những trận chiến sống còn. Còn mình em nó trụ lại . Anh em nó không còn một ai:(

Một ngày đẹp trời quyết định cho em nó một cô vợ cho thỏa chí làm trai3:-O

Sau một thời gian ấp ủ cuối cùng sasa(vợ em đen)củng hạ sinh 7 em kháu khỉnh trong vòng 11 tiếng.8-x

Hành trình củng hơi vất vả vì 2 em đực khá to và củng dính rất nhiều 'nhau' không rặn ra được nên phải dùng tay lôi ra.:)

cuối cùng thì củng mẹ tròn con vuông . em sẻ cập nhật thêm hình khi mấy em nhỏ mỡ mắt :)

nguyenducminh63

Active Member
Lâu lâu rồi trong Box chó PQ không thấy bầy chó đáng xem như bầy này.
Con chó cha có phẩy hơi nhiều lông trắng, con chó mẹ nhìn hình thì đen tuyền. Bầy con ra như này đã rất ấn tượng rồi.
Bạn có thể cập nhật thêm thông tin về chó cha chó mẹ cùng bầy con. (ảnh các tư thế chó cha chó mẹ, bầy con xoáy ra sao?).

Chúc mừng bạn có bầy chó quý!

long31

Cám ơn anh em đã quan tâm:)
tất ca 7 em 2 đực 5 cái điều có xoáy rỏ đẹp.2 em đực xoáy đẹp và dài lắm.
bác Nguyenducminh63 :
Con chó bố đẹp lắm bác ah. đuôi cong chuẩn. chiến đấu thì thôi khỏi nói "tàn canh gió lạnh luôn". hồi trước ở dưới xưỡng rộng hăng hái nên ăn tốt sắc lông đen mượt, mượt hơn cả vợ nó,dời nó lên thanh phố trông nhà không có điều kiện chạy nhảy nên củng hơi làm biếng ăn. Lông lá không được mượt cho lắm:)

HQ-empire

Senior Member
Cám ơn anh em đã quan tâm:)
tất ca 7 em 2 đực 5 cái điều có xoáy rỏ đẹp.2 em đực xoáy đẹp và dài lắm.
bác Nguyenducminh63 :
Con chó bố đẹp lắm bác ah. đuôi cong chuẩn. chiến đấu thì thôi khỏi nói "tàn canh gió lạnh luôn". hồi trước ở dưới xưỡng rộng hăng hái nên ăn tốt sắc lông đen mượt, mượt hơn cả vợ nó,dời nó lên thanh phố trông nhà không có điều kiện chạy nhảy nên củng hơi làm biếng ăn. Lông lá không được mượt cho lắm:)
Bác chủ ở Saigon hả bác ??????????????????????????????????

lucgiahop

Member
có cây kiếm nhật nào ko quăng cho em cục gạch :)) .......................................

huongtri

Member
Chào Long,

Tui ở Q7, Long có thể cho địa chỉ hoặc số điện thoại để giao lưu với nhau không.

huongtri
01279531975

Đẹp ác chiến, nhìn mê ly. Ah có 1 con phú quốc vàng cái có cặp mắt trắng. Các bác thấy có nên để phối với em đực đen k nhỉ?

huongtri

Member
Chào mọi người,

Đàn chó này hôm nay đã về với mình vì Long31 bận việc quá không thể săn sóc chúng.
Tôi sẽ thường xuyên cung cấp thông tin cho các bạn.

huongtri

ANHTUKSTV

hic, không biết anh có để lại 1 cháu khấu khỉnh làm con nuôi ko ạ. hic hic em ở quận tân phú :)) bé nào cũng đen huyền bì

huongtri

Member
hic, không biết anh có để lại 1 cháu khấu khỉnh làm con nuôi ko ạ. hic hic em ở quận tân phú :)) bé nào cũng đen huyền bì
Tôi sẵn sàng để lại, nhưng để 2 tháng nữa xem sao, vì giờ chó con mới khoản 10 ngày.

huongtri

cun yeu

Bác ơi thi thoảng bác cập nhật ảnh của các cún lên nhé, đàn cún đẹp thật. Nếu được mình cũng muốn được sở hữu 1 cún đực.