• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hàng mới của mình!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

dungseven

Member
pit thì em xem nhiều rồi nhiều loại lắm nhưng mà hiểu thì ùc cang chải các bác à?các bác cứ tranh luận đi nhé nhưng phải ôn hoà thôi ko topic đóng đó?biết đâu quá topic này em lại mở mang thêm phần kiến thức

trangphuong

Active Member
Cám ơn ý tốt đó,vì đọc bài của bạn thấy buồn cười. Cái gì cũng viết đc, mà nhiều khi viết rất chi là tối nghĩa. Thà bạn ko viết thì thôi, viết ra toàn làm trò cười cho người khác thôi mà.

Đọc bài viết của bạn chỉ thấy đi "soi mói" và "chê bai" chó của người khác trong khi không biết "mấy chú chó Trung Quốc" của bạn như thé nào. Hình như bạn mới bắt chú Pitt ở trên Lạc Long Quân thì phải... bác này "nổi tiếng" rồi. Mới nghe nói mấy bài dạy chó của bác "ăn cắp ý tưởng" của người khác thì phải..
Bạn bị thiểu năng trí tuệ à? Ai chê bai gì chó bạn đâu? Bạn bảo tỉa tai thì mình hỏi bạn tỉa chỗ nào,bạn không giải thích được lại ăn nói gây mất đoàn kết, bài nào của mình soi mói chê bai chó của ai? Dẫn chứng, không có thì đừng gắp lửa bỏ tay người, cái thói quen suy bụng ta ra bụng người hẹp hòi ích kỷ quá bạn ạ.
Mấy cái bài hl đó mình cũng đã nói là một phần là kinh nghiệm thực tế của mình và cũng có nhiều kinh nghiệm hl của mọi người, mình có bảo mình sáng tác ra hết đâu. Hl chó trên Google đánh vào đâu chả có..chán.com.chánnhè.
Còn chó mình mua ở LLQ thì sao, nuôi làm cảnh chơi thể thao có sao đâu, mà cu đấy là chó china thì đã sao, chó china nuôi có tội à, luật nào cấm nuôi chó china? Mà cu pit này của bạn nhập ở đâu chắc bạn là người giõ nhất...=))...
Kính bạn!

LION_2009

Active Member
Pitbull

HA nghe thấy con pitbull cái mũi đỏ ở Hải phòng của 1 cậu đua đòi lúc đầu em mê rot nhưng theo thị yếu phong trào em cũng thích pitbull . Mà nghe thấy chủ của nói lúc mang về nói sắp đẻ nhưng tôi nhìn bộ vú của em đó tôi cười đến chảy cả nước mắt . Vì sao ? vì em cái đó mới bỏ con vú còn lép xẹp teo chính tỏ mới đẻ chó con . Chó con bú mẹ nhiều nó mới bị lép đó là tôi mới chỉ nhìn qua ảnh đó , còn nói thuần thì còn phải nhiều điều mới chứng nhận được cơ chứ không thể nhìn không mà phát biểu thuần được nhất là chó từ anh bạn láng giềng TQ mang về . Mà cao thủ đem khoe chó em sắp đẻ thế mới biết HP nhiều cao thủ nuôi pitbull thật . Con pit vàng của tôi đó hả tôi không nuôi nữa rồi cậu nhé ! Còn tìm nó không ai còn thấy nó nữa vì tôi đã cho nó tới 1 nơi khác rồi sống 1 cuộc sống không bao giờ phải chiến đấu nữa rồi . Còn để khẳng định 1 con chó thuần thì ít người có thể nhìn chó mà đánh giá được nếu không được xem gia phả và giấy tờ chính xác của nó . Còn con mũi đỏ cái đó lấy cái gì ra mà so sánh với pitbull của người ta có chứng nhận nguồn gốc thuần chủng không mà cũng đòi ra thi thố . Đúng là cao thủ thật con con đực này tôi cũng chưa nói gì chính xác về nó .

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
HA nghe thấy con pitbull cái mũi đỏ ở Hải phòng của 1 cậu đua đòi lúc đầu em mê rot nhưng theo thị yếu phong trào em cũng thích pitbull . Mà nghe thấy chủ của nói lúc mang về nói sắp đẻ nhưng tôi nhìn bộ vú của em đó tôi cười đến chảy cả nước mắt . Vì sao ? vì em cái đó mới bỏ con vú còn lép xẹp teo chính tỏ mới đẻ chó con . Chó con bú mẹ nhiều nó mới bị lép đó là tôi mới chỉ nhìn qua ảnh đó , còn nói thuần thì còn phải nhiều điều mới chứng nhận được cơ chứ không thể nhìn không mà phát biểu thuần được nhất là chó từ anh bạn láng giềng TQ mang về . Mà cao thủ đem khoe chó em sắp đẻ thế mới biết HP nhiều cao thủ nuôi pitbull thật .
Cao thủ hay không thì mọi người biết:)):)) nhân xét 1 con ROT 14 triệu đẹp hơn 1 con 26 triệu=))=))
Cao thủ nuôi PIT cho ăn tập kiểu gì mà đang Đ nằm vật ra như con.....CH thế,cao thủ quá:)):)):))
Còn đây không phải cao thủ mà biết cáck nuôi cách tập đấy.Tuổi đời nuôi chó còn ít lắm ,ngày em chơi BÉC thì anh vẫn còn chưa biết về chó đâu anh Thắng ạh,ko nhầm ngày đó e cũng chả biết anh là ai=))=))=))=))

Quân Tử Nhất Ngôn _ Dám Chơi Thì Phải Dám Chụi _ Thua Kèo Này Ta Thửa Hàng Ta Chơi Keo Khác_ Hẹn Có Ngày Phục Thù
Có Như Thế Mới Xứng Là Dân Chơi.......là Hảo Hán

HA nghe thấy con pitbull cái mũi đỏ ở Hải phòng của 1 cậu đua đòi lúc đầu em mê rot nhưng theo thị yếu phong trào em cũng thích pitbull . Mà nghe thấy chủ của nói lúc mang về nói sắp đẻ nhưng tôi nhìn bộ vú của em đó tôi cười đến chảy cả nước mắt . Vì sao ? vì em cái đó mới bỏ con vú còn lép xẹp teo chính tỏ mới đẻ chó con . Chó con bú mẹ nhiều nó mới bị lép đó là tôi mới chỉ nhìn qua ảnh đó , còn nói thuần thì còn phải nhiều điều mới chứng nhận được cơ chứ không thể nhìn không mà phát biểu thuần được nhất là chó từ anh bạn láng giềng TQ mang về . Mà cao thủ đem khoe chó em sắp đẻ thế mới biết HP nhiều cao thủ nuôi pitbull thật . Con pit vàng của tôi đó hả tôi không nuôi nữa rồi cậu nhé ! Còn tìm nó không ai còn thấy nó nữa vì tôi đã cho nó tới 1 nơi khác rồi sống 1 cuộc sống không bao giờ phải chiến đấu nữa rồi . Còn để khẳng định 1 con chó thuần thì ít người có thể nhìn chó mà đánh giá được nếu không được xem gia phả và giấy tờ chính xác của nó . Còn con mũi đỏ cái đó lấy cái gì ra mà so sánh với pitbull của người ta có chứng nhận nguồn gốc thuần chủng không mà cũng đòi ra thi thố . Đúng là cao thủ thật con con đực này tôi cũng chưa nói gì chính xác về nó .
không biết có đua đòi theo PIT hay không nhưng khổ nỗi là bây giờ ĐÂY thì lại hơi bị nhiều PIT,từ từ rồi sẽ rõ,chỉ đợi có người muốn giao lưu để học hỏi tý mà chả thấy gi cả.......chán quá$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)

Bác viết bài lâu quá,bác thắc mắc về dòng PITBULL em sẽ thức đêm tiếp kiến với bác....bác Viết nhanh lên em đợi bác hehe

AI LÀ TIỂU NHÂN THÌ MỌI NGỪOI CŨNG QUÁ BIẾT RỒI.............................KHỔ NỖI ANH EM BAN QUẢN TRỊ NGƯỜI TA LẠI TRỰC TIẾP ĐC NHÌN MẶT KẺ TIỂU NHÂN.......thế mới đau chứ........................hheee

Bị tiêm đúng VEN hay sao mà suy nghĩ lâu thế..............hahaha.........................bác viết nhanh lên em buồn đi TOÁLET quá mà cứ phải ngồi đợi bác

Status
Không mở trả lời sau này.