• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hàng khủng phú quốc vện

ddoongtaf

Member
Em thấy cũng đẹp đấy chứ :D, cơ mà đọc bài comment của các bác cũng mở mang nhiều, cảm ơn mọi người.

hoang_ad

Tôi nghĩ! PQ hay gi thì cũng là chó ta thôi! bán giá thì cũng vừa phải thôi! Chỗ tôi có làng chuyên bắt chuyện phục vụ hàng ăn, chó ở đó bắt chuột tài tình luôn, thông minh đẹp giá ở 800k chó cực đẹp, vậy mình bán gì cũng vừa phải thôi, thời buổi này có phải thời buổi các đại gia bđs đâu mà thích nói giá nào thì mua giá đó đâu!

Tôi nghĩ! PQ hay gi thì cũng là chó ta thôi! bán giá thì cũng vừa phải thôi! Chỗ tôi có làng chuyên bắt chuyện phục vụ hàng ăn, chó ở đó bắt chuột tài tình luôn, thông minh đẹp giá ở 800k chó cực đẹp, vậy mình bán gì cũng vừa phải thôi, thời buổi này có phải thời buổi các đại gia bđs đâu mà thích nói giá nào thì mua giá đó đâu!
Khồng đồng ý với bạn này, không thể ĐÁNH ĐỒNG các loại chó với nhau ...bán đắt, bán rẻ không quan trọng miễn là phải trung thực, có sao nói vậy chứ đừng quảng cáo lung tung

THAOGIALAI

khoai em lâu đỏ hi................................................................................................................

THAOGIALAI

mang di thu y tiem khoi ngay.nhung voi dieu kien ko duoc bi lăng.bi lăng thi bó tay bac ah...............................

Lyori

em xin lỗi mod một tí nhé
@tranglovedog một bốn củ một em vện nhé.giá ko phải mặn mà còn mặn hơn nước mắm chưa trưng cất.
Nó gọi là Nước mắm Phú Quốc anh ạ
kekeke
Con nâu đó nhìn hao hao chó gì ý, em quên tên mất rồi ạ
Lác đác lại thấy cả huyền đề ở đâu nữa ý

Bác chủ cho ảnh bố mẹ các cháu cho mọi người xem chứ em thấy con màu nâu đó giống xoáy thái hơn. có gì ko phải mong bác bỏ qua