• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hàng công nghệ cao phục vụ cho mèo

Tuti2290

Member
Đi loăng quăng tự dưng kiếm được 1 shop bên mỹ nó bán toàn đồ công nghệ cao cho mèo và có ghi international shipping, không biết ý mọi người có ai có cùng chung chí hướng nhập về sài thử xem sao ko?

Máy cho mèo ăn: tự động thả hạt ra cho mèo theo định lượng mình ấn định sẵn bằng bảng điện tử

Giá $65
-----------------------------------------------------------------------------------------

Video clip : http://www.youtube.com/watch?v=Bixt4c60vzA

Thác nước tự động: cho mèo uống. Được làm từ thép ko rỉ và theo họ nghiên cứu thì mèo uống nước từ bát nhựa có thể gây dị ứng cho mèo. Thêm vào đó cái thác nước này có bộ phận lọc nước bằng carbon cho nước sạch hơn

Giá $100
-------------------------------------------------------------------------------------------

Bát nước tự động: cho mèo uống nước. Chức năng như ở trên thôi nhưng bé hơn và ko cấu tạo thác nước. Làm bằng thép ko rỉ nhé

Giá $70
-------------------------------------------------------------------------------------------

Bát nước tự động: cho mèo uống nước. Chức năng như ở trên thôi nhưng bé hơn và ko cấu tạo thác nước. Làm bằng sứ nhé

Giá 60$

Tuti2290

Member
tiếp theo là chỗ leo trèo

Hàng xịn chỉ dám mơ ko dám sờ tới :D

chỗ cho mèo trèo + để sách ( Giá 2100 euro) :))

cho mèo trèo ko thôi mà tới 1590 euro :D

Tường trang trí kết hợp chỗ cho mèo leo trèo

cái này mình nghĩ mấy bác thợ gỗ VN đóng tốt ( ăn cắp design rồi đóng ở VN thôi ) :D

meo-beo

Đi loăng quăng tự dưng kiếm được 1 shop bên mỹ nó bán toàn đồ công nghệ cao cho mèo và có ghi international shipping, không biết ý mọi người có ai có cùng chung chí hướng nhập về sài thử xem sao ko?

Máy cho mèo ăn: tự động thả hạt ra cho mèo theo định lượng mình ấn định sẵn bằng bảng điện tử

Giá $65
-----------------------------------------------------------------------------------------

Video clip : http://www.youtube.com/watch?v=Bixt4c60vzA

Thác nước tự động: cho mèo uống. Được làm từ thép ko rỉ và theo họ nghiên cứu thì mèo uống nước từ bát nhựa có thể gây dị ứng cho mèo. Thêm vào đó cái thác nước này có bộ phận lọc nước bằng carbon cho nước sạch hơn

Giá $100

Bát nước tự động: cho mèo uống nước. Chức năng như ở trên thôi nhưng bé hơn và ko cấu tạo thác nước. Làm bằng thép ko rỉ nhé

Giá $70

Bát nước tự động: cho mèo uống nước. Chức năng như ở trên thôi nhưng bé hơn và ko cấu tạo thác nước. Làm bằng sứ nhé

Giá 60$
trời ơi nhìn thấy đã phát thèm thuồng hết cả rồi.=((

whitexsnow

Active Member
trời ơi, phải mau đi cày xiền và mua về cho chúng nó mới được , thèm thuồng :">:">:">:">:">:">

Gemma

Active Member
Hàng xịn chỉ dám mơ ko dám sờ tới :D

chỗ cho mèo trèo + để sách ( Giá 2100 euro) :))

cho mèo trèo ko thôi mà tới 1590 euro :D

Tường trang trí kết hợp chỗ cho mèo leo trèo

cái này mình nghĩ mấy bác thợ gỗ VN đóng tốt ( ăn cắp design rồi đóng ở VN thôi ) :D
Vào trang này nè Cương ơi, tình cờ anh xã cũng mới gởi cho mình cái link này ngày hôm kia, thấy y chang mấy kiểu bạn Tuti post ở đây, chắc là Tuti lấy ở trang này: http://www.moderncat.net/2012/03/06/luxury-modern-cat-furniture-from-lazybonezz/ Vào ăn cắp đi, nhiều kiểu đẹp lắm, chỉ biết nhìn mà thèm thôi! :(:)D

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Vào trang này nè Cương ơi, tình cờ anh xã cũng mới gởi cho mình cái link này ngày hôm kia, thấy y chang mấy kiểu bạn Tuti post ở đây, chắc là Tuti lấy ở trang này: http://www.moderncat.net/2012/03/06/luxury-modern-cat-furniture-from-lazybonezz/ Vào ăn cắp đi, nhiều kiểu đẹp lắm, chỉ biết nhìn mà thèm thôi! :(:)D
Thanks chị Gemma, nhà em hiện đang dùng cái máy uống nước cho mèo loại này, dùng hay phết ạ, sạch sẽ lắm:
http://www.hagen.com/uk/cats/product.cfm?CAT=5&SUBCAT=524&PROD_ID=05500530030501

Gemma

Active Member
A, cái trang web này là của công ty Hagen, Canada, đúng tủ công ty... yêu thích của anh xã nhà chị đấy, chả là anh ý người Canada mà! Công ty này có nhiều đồ ăn, đồ dùng cho mèo tốt lắm, hồi còn nhỏ anh xã vẫn mua thức ăn của công ty này cho mèo cưng của anh ý đấy :p:x

Kún¥êu

Member
Nhà mình cũng dự tính thời gian tới sẽ mua 1 số đồ dùng cho mèo bên Mĩ gửi về Vn ( hì, do nhờ được người bên Mĩ cầm về hộ ). Có cái bình uống nước và thức ăn rất hay, giá 30$ mình kết lắm :

Tuti2290

Member
Vào trang này nè Cương ơi, tình cờ anh xã cũng mới gởi cho mình cái link này ngày hôm kia, thấy y chang mấy kiểu bạn Tuti post ở đây, chắc là Tuti lấy ở trang này
chuẩn rồi, có khi xem thiết kế rồi nhờ mấy bác thợ mộc vn đóng ko biết có được ko?

A, cái trang web này là của công ty Hagen, Canada, đúng tủ công ty... yêu thích của anh xã nhà chị đấy, chả là anh ý người Canada mà! Công ty này có nhiều đồ ăn, đồ dùng cho mèo tốt lắm, hồi còn nhỏ anh xã vẫn mua thức ăn của công ty này cho mèo cưng của anh ý đấy :p:x
Gemma lấy chồng tây à, thế có ở VN ko :D

Nhà mình cũng dự tính thời gian tới sẽ mua 1 số đồ dùng cho mèo bên Mĩ gửi về Vn ( hì, do nhờ được người bên Mĩ cầm về hộ ). Có cái bình uống nước và thức ăn rất hay, giá 30$ mình kết lắm :
kún mà nhập được thì nhập hộ mình cái hộp thức ăn kho cho mèo ăn tự động nhé

prunus_mume

Member
chuẩn rồi, có khi xem thiết kế rồi nhờ mấy bác thợ mộc vn đóng ko biết có được ko?

kún mà nhập được thì nhập hộ mình cái hộp thức ăn kho cho mèo ăn tự động nhé
:D Chị Gemma đang ở Sài Gòn đó anh
Em cũng đang đợi coi book được tour đi Mỹ là đi mua đồ vặt cho tụi mèo :)) Người thì không có đồ mới mà mèo thì xài sang ~~!

Kún¥êu

Member
Em cũng đang đợi coi book được tour đi Mỹ là đi mua đồ vặt cho tụi mèo :)) Người thì không có đồ mới mà mèo thì xài sang ~~!
- Bao giờ cô đi nhớ phải nói chị trước đấy, để chị còn nhờ vả cô vài thứ mang ở bên đó về.

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Mấy đồ này nhà mình không đủ tài chính để khuân về nên xin phép chủ theard cho phép copy bản mẫu về tự làm. Nhà mình vừa đóng được 1 cái nhà mèo 3 tầng (ăn cắp ý tưởng nhà cafe Hoa Đá nhưng mà bằng sắt không gỉ :))) đẹp, chắc chắn lại vừa túi tiền :))

Kún¥êu

Member
- Cái máy cho ăn tự động của Tuti trên amzon là 50$( nằm trong danh sách 100 sản phẩm bán chạy nhất ) . Nhưng Kún thấy cũng của hãng này có thêm cái bình uống nước bên cạnh, đắt hơn 15$ ( giá hiện tại là 65$) nhưng tiện lợi hơn hẳn luôn :

bichdiep

Member
Mình post trùng 2 cái commnet. Chủ thớt tìm hiểu thêm món nào hay hay nhớ up lên cả nhà cùng mở mang nha. Thanks

Gemma

Active Member
:D Chị Gemma đang ở Sài Gòn đó anh
Đúng là Gemma đang ở Sài Gòn, anh xã cũng ở đây và đang... "âm mưu" liên lạc với các công ty chuyên sản xuất đồ dùng và thức ăn cho Pet ở Canada để nhập về Việt Nam. Ở trong nước còn thiếu nhiều đồ dùng và thức ăn cho mèo quá, nhiều mặt hàng không có sự lựa chọn mà buộc phải mua =(:)(:)-??

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Đúng là Gemma đang ở Sài Gòn, anh xã cũng ở đây và đang... "âm mưu" liên lạc với các công ty chuyên sản xuất đồ dùng và thức ăn cho Pet ở Canada để nhập về Việt Nam. Ở trong nước còn thiếu nhiều đồ dùng và thức ăn cho mèo quá, nhiều mặt hàng không có sự lựa chọn mà buộc phải mua =(:)(:)-??
Chị Gem ơi, tiến hành mau đi chị, đúng là trong nước còn thiếu thốn những mặt hàng cho pet quá.

Gemma

Active Member
Chị Gem ơi, tiến hành mau đi chị, đúng là trong nước còn thiếu thốn những mặt hàng cho pet quá.
Anh ý đã liên lạc một số công ty ở Canada rồi, nếu thuận lợi có thể cần phát triển mạng lưới phân phối và cần sự trợ giúp của những breeder như Cương <:p>:/:D