• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội Toydogs Offline - Phủ Tây Hồ - ngày 10/04/2011

SheraLinh

Member
Hôm nay vui quá nhà mình ơi....đông ơi là đông mà ai cũng nhiệt tình làm cuộc vui càng thêm vui...:)):)):))
Không ai chộp được cảnh ku cậu Lucky nhà em bị 1 anh khác ôm nhỉ=))=))...chết cười
2 Tuần sau off chắc 2 chị em nhà em ko đi được rồi...buồn lắm...TT~TT

ngoclap68

Member
Hôm nay vui quá nhà mình ơi....đông ơi là đông mà ai cũng nhiệt tình làm cuộc vui càng thêm vui...:)):)):))
Không ai chộp được cảnh ku cậu Lucky nhà em bị 1 anh khác ôm nhỉ=))=))...chết cười
2 Tuần sau off chắc 2 chị em nhà em ko đi được rồi...buồn lắm...TT~TT
sao thế? 2 chị em đi lấy chồng à:):))):):):):))):):):

ké mấy hình em nhà em

Em góp vui mấy hình công chúa cute nhà em cho mọi ngừi ngắm , em í hôm nay làm model nên có mấy cái ảnh giao lưu ^^
Làm mặt ngầu nè - e í hiền lắm ạ - dọa tí cho máu

Em ké cái >:D<

Ms Linh

Member
ảnh đẹp dã man ý! :D em Bon ngồi nhà xem ảnh buồn rười rượi, ghen quá, đánh con Mốc mãi!! Ảnh đẹp lắm!! Hôm nay đông vui!! Yêu cầu từ lần sau chỉ có đông và vui hơn thôi nhé!! :D
Cảm ơn tất cả mọi người >:D< >:D< :kiss::kiss:

Rose1402

Vietpet sponsor
Em Papillon trong lúc vui đùa bị rơi xuống nước, rất may là em bơi rất giỏi, và được cấp cứu kịp thời :D

SheraLinh

Member
sao thế? 2 chị em đi lấy chồng à:):))):):):):))):):):
her...chị em là chị dâu đấy ạ. cong chồng chiếc j nữa, em thì còn lâu...:blusshing:
2 tuần nữa Luna vỡ chum rồi ạ, em xin phép nghỉ hôm đấy thôi...buồn lắm!!:((