• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội Toydogs Offline - Phủ Tây Hồ - ngày 10/04/2011

Rose1402

Vietpet sponsor
Hi các ace, em là mem mới nghe nói hôm nay có hội toydogs offline nên ra góp vui, vì là mem mới nên không biết tên của các cún cùng chủ nên nhờ ace chú thích tên nhân vật trong ảnh giúp em nha...
(Em chỉ biết mỗi bác Kỳ Cầu Gỗ, Cường_tosa và mới được giới thiệu Ms Linh nữa thôi ah)

Hôm nay chỉ có hai từ: ĐÔNG VÀ VUI :love struck:

Màn trình diễn của mấy bé Pomeranian (fox sóc):

Rose1402

Vietpet sponsor

...còn nữa, hẹn tối sẽ em sẽ post tiếp ạ... em bé đang khóc nhè...

ngoclap68

Member
Hình Ảnh CLB Toydogs Vietpet Offline ngày 10/04/2011 [Đông-Vui]

Hôm nay được sự ủng hộ nhiệt tình của "ông giời" nên thời tiết thuận lợi, mọi người tham gia rất đông đủ và đón nhận rất nhiều sự ủng hộ và tham gia của các thành viên mới!
Đặc biệt : từ lần off lần này CLB toydogs đã thống nhất ý kiến tăng số lần off lên 2 lần 1 tháng và dự kiến buổi off lần sau sẽ diễn ra vào 9h sáng ngày chủ nhật 24/04/2011 ( sn Ngọc là 28/04 ai có quà thì mang theo luôn nhá;;) )
thôi không dài dòng mình post ảnh cho mọi người " chết thèm"

ngoclap68

Member
Hôm nay tuy trời mát nhưng Bim Bim ( chó bướm ) lại thích tắm nên chú đã nhảy xuống Hồ Tây bơi 1 vòng rồi mới chịu lên

ngoclap68

Member
Máy cùi ham chơi nên chụp được có tí ảnh! không đẹp lắm nhưng khoe cho mọi người 2 tuần nữa cố gắng tham dự đông đủ hihi
nhường các bước ảnh còn lại cho các phó nháy khác! mời mọi người cùng chiêm ngưỡng