• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

(Hà Nội) Tìm chủ cho 5 bé mèo ALN thuần chủng xinh đẹp mũm mĩm sn 23/4/2016

thieuanh1610

Mình đăng đàn tìm chủ mới thật sự yêu thương cho 5 nhóc mèo anh lông ngắn thuần chủng nhà mình nuôi. Các bé sinh ngày 23/4/2016, hiện đã được hơn 1 tháng tuổi. Đã biết ăn hạt, ăn thịt gà, bú sữa KMR tòm tọp luôn. Mèo nhà mình nuôi rất kỹ tính và rất chăm chút, chế độ dinh dưỡng từ khi còn trong bụng mẹ, đến khi sinh ra mình càng chăm, những gì tốt nhất bổ nhất đều mua cho con mẹ ăn cho tốt sữa, lũ con thì ngày bú thêm 3 cữ sữa KMR. Nên 5 con con nào cũng mặt tròn, bụ bẫm, chắc nịch, mép dày, tai ngắn, chân tay to bản, lông dày và bông bông len len - đúng chất mèo anh lông ngắn thuần chủng. Mèo mẹ là mèo ALN thuần màu lilac, mua ở nhà chị Huyền Ki Nho. Mèo bố là Mèo Chum nổi tiếng, màu xám xanh bicolour. Ảnh bố mẹ mình post ở dưới kèm theo để các bạn tham khảo.
Đàn mèo có 3 bé cái và 2 bé đực, giá từ 4 - 6 triệu, cụ thể từng hình ở dưới nhé. Các bé sẽ được tiêm 1 mũi trước khi về nhà mới. Nếu bạn nào tự đưa đi tiêm mình sẽ bớt cho các bạn 200k/ bé.
Các bạn quan tâm có thể qua chơi với các bé ở số 22 ngõ 154, Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội. SĐT mình: 097.5678.289 ak.
[/URL][/IMG]

Đực màu lilac bicolour, xám hồng có đốm trắng ở cổ, 2 chân sau đi tất - 4 triệu

Đực 2 cũng màu lilac bicolour, cũng đốm trắng ở cổ, 2 chân sau đi tất - 4 triệu

Đực 2, béo mũm mĩm <3

Cái 1 màu xám xanh (blue bicolour), cổ đeo yếm trắng, 4 chân đi tất trắng rất xinh : 5 triệu

Cái 2 màu hyma (trắng kem có điểm sẫm màu ở đuôi và 2 tai, 4 chân) - 5 triệu

Cái 3 màu lilac bicolour (màu xám hồng, cổ đeo yếm trắng, 4 chân đi tất trắng) : 6 triệu

Mèo mẹ đây nhé, màu lilac và béo ú, chất lông rất đẹp đàn hồi, thuần chủng

Mèo bố màu xám xanh, yếm trắng 4 chân đi tất trắng, to cao đẹp thuần chủng

Mèo nhà mình nuôi xin đảm bảo về chất lượng, đẹp, ăn uống đầy đủ, ko nấm rận cực sạch sẽ. Các bố mẹ nào yêu các em thì qua xem các em nhé. Trước khi qua vui lòng gọi trước số: 097.5678.289 mình tên Ngọc Anh.

thieuanh1610

Bé cái màu lilac bicolour đã có chủ. Up cho các anh em còn lại sớm tìm được chủ mới yêu thươnggg

thieuanh1610

Đàn chỉ còn 2 bé đực béo mũm mĩm và 1 cái màu hyma. Up cho các con mau tìm được nhà mới

thieuanh1610

Còn 2 bé đực màu xám hồng, cổ trắng, 2 chân sau đi tất trắng, giá 4 triệu. Up cho các con mau về nhà mới