• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội -Phốc sốc đẻ 4 em ngày 18/7

bebi

Bạn ơi inbox cho mình giá với nha! yêu em có đốm trắng ở ngực wá đi mất :X:X
cám ơn b nhìu!!

IVY

mấy em này lai Nhật lai bắc kinh nhiều quá, chưa hẳn là phốc sóc. lai tứ lung tung

th0c0n_1102

Member
mấy em này lai Nhật lai bắc kinh nhiều quá, chưa hẳn là phốc sóc. lai tứ lung tung
bạn đừng có ăn nói lung tung nhé.. đã không biết gì thì đừng tỏ ra nguy hiểm bạn ạ.. nó có nguồn gốc hoàn toàn nhé .. mấy ảnh trên là các em ý được mấy tuần thôi nhé....

th0c0n_1102

Member
bạn đừng có ăn nói lung tung nhé.. đã không biết gì thì đừng tỏ ra nguy hiểm bạn ạ.. nó có nguồn gốc hoàn toàn nhé .. mấy ảnh trên là các em ý được mấy tuần thôi nhé....

Còn 2 em xám nữa thôi.. Còn ảnh này là các pé 1 tháng:p

mytime91

Member
Ôi, bây giờ đã bông xù lên thế kia rồi àh, nhìn ghét kinh khủng thế :p. Lớn thay lông là vàng giống bố rồi đấy.
Lần sau cho đi lấy giống bố trắng tinh cậu ạh, cả đàn trắng mới thích. Chó giống cha mà:D
Up cho các em nhanh về nhà mới nào:x

th0c0n_1102

Member
Ôi, bây giờ đã bông xù lên thế kia rồi àh, nhìn ghét kinh khủng thế :p. Lớn thay lông là vàng giống bố rồi đấy.
Lần sau cho đi lấy giống bố trắng tinh cậu ạh, cả đàn trắng mới thích. Chó giống cha mà:D
Up cho các em nhanh về nhà mới nào:x
uh. chắc lần sau tớ cho lấy giống mầu trắng... nhìn cho đẹp hehe.. mà thỉnh thoảng bạn sang nhà chơi với tớ đi hix

Havoi

Bạn cho mình xin giá vào inbox nhé, thank bạn nhiều, nhìn em yêu quá!

bincute

bạn ơi cho mình hỏi,nếu phốc sóc đang ra kinh thì cho đi phối ngay hay là để hết kinh rồi mới cho đi phối vậy

tamerabbit

bạn ơi cho mình hỏi,nếu phốc sóc đang ra kinh thì cho đi phối ngay hay là để hết kinh rồi mới cho đi phối vậy
Nước kinh ra mầu hồng nhạt là đi được rồi bạn nhé... Bạn hỏi người bạn định đi lấy giống ý. ng ta sẽ biết lúc nào là được

mytime91

Member
hehe, ok. con cún nhà t cũng lớn lắm rồi. Bây h mới đang dựng tai:)) chắc tại t tách mẹ sớm quá:D. Nghịch cực:))