• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội OFF tết. :D

ngudaymuon

Active Member
Cả nhà ơi, sáp tạm biệt VP hà Nội rồi. Cả nhà làm bữa Off gặp mặt, cho ngudaymuon chia tay Hội mèo Hà Nội với. :)
Chia tay gấu, Xù, Ỉn :D cho ba đứa gặp các cô các chú lấy quà được không? lâu rồi Hà Nội mình im ắng. Địa điểm đâu nhỉ? cả nhà mình bàn và thồng nhất nhé.
Nghe đồn lần này a Cương mang cả Fatima và Gasgo làm quà tặng tiễn nhà ngumuon mà :D a Cương nhỉ.
Thế là Hà Nội bớt đi hai người, đường bớt tắc, bớt đông, mừng quá. Tổ chức ăn mừng nào.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Hic, nhà ngudaymuon Nam tiến thật rồi, buồn quá, chúc gia đình nhà ngudaymuon lên đường may mắn. Chương trình OFF cụ thể ra sao, ngudaymuon thông báo lịch cụ thể đi, gia đình mèo đôrê hưởng ứng nhiệt liệt. À mà đừng gọi tên sai các bé nhà anh nhé: Fatima và Gaston nhé.

Phu Dung

Moderator
Nhà Ngudaymuon sắp Nam tiến :) Vậy chắc sẽ sớm được gặp các bạn ở Sài Gòn rồi :D

hathu08

Active Member
chị ơi chị thông báo chính thức địa điểm với thời gian đi, càng sớm càng tốt chị ạ vì sinh viên sắp về tết rồi chị ơi :( không được gặp chị với bọn nhóc trước tết buồn lắm.
Lần này em sẽ cho thằng Nim bẹp nhà em đi để trêu anh Gấu nhà chị nhung và "quyến rũ" em Fatima nhà anh Cương ;)

X

xuka3691

Guest
24 dương là em lên đường về quê rồi. còn chục ngày nữa thôi. hi vọng kịp tham gia off với mọi người trước khi nghỉ tết

ashita

Dịch giả Vietpet
các bác ơi lên lịch off nhanh đi. vịt nhà em chưa được đi off bao giờ. mà dạo này trời lạnh lắm. cuối tuần này nghe nói thêm 1 đợt rét nữa. ko biết cuối tuần sau thế nào. haizzzzzzzzz các bé mèo sợ rét lắm ạ. lâu lắm rồi ko đi ohf.

Le To Anh

Member
Vậy thì tổ chức gặp mặt luôn sáng thứ bảy tuần này tại Ailu đi, hoặc một địa điểm nào đó thích hợp. Các bạn bố trí và thông tin lại cụ thể hơn nha.
Mà khi nào Nhà Nhung vào HCM ấy nhỉ, cứ căn lịch cho chuẩn nhé.

đây là buổi chia tay & gặp mặt : Em đề nghị làm một bữa lẩu ở nhà chị Ngudaymuon. Vậy ai nhiệt tình tham gia thì đăng ký với chị Nhung sau đó đóng tiền cho chị Nhung rồi cùng nhau làm bữa lẩu . Cùng nhau chia tay hiiii còn lũ mèo cho chúng nó chạy nhảy,ị, tè lần cuối tại nhà chị Nhung.
Ý kiến của em là thế. Vì em rất muốn cả nhà chị Nhung Nam tiến để Hà nội bớt người. Haaaaaa
Còn ai có Ý kiến gì thì chia sẻ.
Ý kiến của chị Nhung nữa nhé. Nếu chị Nhung đồng ý với ý kiến của em thì bàn luôn chị nhé. Nếu ok em đăng ký 2 xuất : Nấm chột & Nấm.

ngudaymuon

Active Member
đây là buổi chia tay & gặp mặt : Em đề nghị làm một bữa lẩu ở nhà chị Ngudaymuon. Vậy ai nhiệt tình tham gia thì đăng ký với chị Nhung sau đó đóng tiền cho chị Nhung rồi cùng nhau làm bữa lẩu . Cùng nhau chia tay hiiii còn lũ mèo cho chúng nó chạy nhảy,ị, tè lần cuối tại nhà chị Nhung.
Ý kiến của em là thế. Vì em rất muốn cả nhà chị Nhung Nam tiến để Hà nội bớt người. Haaaaaa
Còn ai có Ý kiến gì thì chia sẻ.
Ý kiến của chị Nhung nữa nhé. Nếu chị Nhung đồng ý với ý kiến của em thì bàn luôn chị nhé. Nếu ok em đăng ký 2 xuất : Nấm chột & Nấm.
Èo, nhà chị bé như cái mắt mũi :)) có lần cả nhà đến chơi còn ko có chỗ ngồi, lấy đâu chỗ ăn lẩu. :D Hội mều mình đông lắm, off tầm 50 người, không nấu ăn đc đâu. Mà về cái khoản nấu ăn thì...:D chị là vô đối, không biết nấu cái gì luôn. :D Rất nhiều thành viên đã biết tài nổi tiếng của vợ chồng chị là đi ăn trực. :D
Mà đến 25 âm chị mới ra, nghe chừng mọi người về quê nhiều quá. Lịch cụ thể là 16 tháng 1 âm lịch nhà ngudaymuon di cư. :D

sao ít người đăng ký thế? tình hình như thế nào đây ạ? Nếu mọi người nhiệt tình thì em cũng nhiệt tinh tham gia. Khoảng 20 người thì tổ chức ở nhà em nhé. còn lớn hơn 20 thì em không biết. Cả nhà cho ý kiến đi ạ. Hội nào cũng off mà hội mình chưa off. Không nhanh chị Nhung chạy mất đấy ạ

X

xuka3691

Guest
chị ơi cứ có lịch cụ thể rồi mọi người mới đký được. vì sắp tết rồi, ai cũng muốn off mà sợ vướng lịch về quê nữa

thuthu

Member
Cho em đăng ký 1 suất mèo cho Hardy với 2 suất người cho em với anh xã ạ, Hardy nhà em chỉ là mèo ta, chưa đi off baoh có được không ạ.

ruồi bẹp

Active Member
Ruồi Bẹp giơ tay xin 3 suất (gồm có 1 con ruồi và 2 con mèo)
lâu lâu không đi ọp muốn cho 2 đứa đi chơi bời và tìm bạn đời quá =))

Sheryl

Active Member
Thực ra mọi người hẹn nhau đi thăm Nhím thôi ợ. Off nghe cho nó oai :)).
Còn chủ của topic này là nhà ngủ muộn nghe đồn bị bác sĩ yêu cầu bất động rồi nên chả dám vào hó hé nữa đâu ;)).

thuthu

Member
Em thấy nhiều người bị miss đợt vừa qua vẫn muốn gặp nhau để trao đổi kinh nghiệm chăm sóc mèo, và cho bọn mèo giao lưu, vậy em đề nghị off thêm lần nữa vào sau tết đi ạ :D. Mình có thể off vào khoảng mồng 10 tết, khi ấy chắc những người về quê đã lên rồi mà công việc năm mới chắc cũng chưa gấp gáp lắm.