• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[ Hà Nội - Nam Định] tìm nhà cho bé mèo 34 lai Nga

Mèo Hen

tình hình dưới quê bố mẹ t ko chăm đc hết các bé nên muốn tìm nhà mới cho các bé nga lai 34 1 đực 1 cái lông trắng mắt xanh xinh đáng yo giá dự kiến cho các bé là 750k no fix b nào đón cả 2 bé thì mình sẽ fix cho chút ( vì mình cũng từng là sv rất muốn nuôi mèo nhưng ko đủ xiền ^^ nên mình để giá cho các bạn sinh viên muốn nuôi mèo Tây) + 1 bé cái Nga lai ta màu trắng pha vàng. mình ko biết up ảnh lên b nào quan tâm inbox cho mình ở topic này nhé mình sẽ gửi ảnh vào mail cho ( bạn nào yo thì sang tuần mình sẽ về quê mang các bé lên HN)

Theo đánh giá của mọi người thì mọi thông tin, nhận định trên ibongda.vn luôn được cập nhật một cách nhanh chóng và chính xác nhất.b]Đội bóng và trận đấu:[/b] Lịch thi đấu của đội bóng,bóng đá, Kết quả trận đấu, Đăng kí nhận kết quả trận đấu, trực tiếp bóng đá, Ý kiến chuyên gia trực tiếp, Phong độ đội bóng, Đội hình hai đội