• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[Hà nội] Mong các bạn nuôi Husky ở khu vực Hà Nội giúp đỡ với!!!

Holyphandien

Bé husky nhà mình có mắt màu xanh, lông nâu đỏ trắng như hình. Được 5 tháng tuổi 17kg.
Hôm nay tầm 7 rưỡi mình cho em ra vườn hoa Lenin, cạnh công viên thống nhất, đối diện Hồ thiền quang. Đang chạy theo xe mình thì cu cậu lao ra đường ( chỗ có mấy cái xe ô tô đỗ sát lề ). Mình vội vàng vừa quay lại vừa gọi tên mà ko thấy chạy ra, lúc phi ra đã ko thấy em đâu rồi. Đoạn đó gần Ngã ba đường nên khá nhiều xe cộ đi lại. Mình sợ em ấy bị dụ mồi câu mất.
Bình thường em ấy ít khi chạy ra đường, chỉ có một hôm là thấy một bé husky khác được chủ dắt chạy theo xe đạp nên chạy ra hít ngửi. Ban đầu mình cũng đinh ninh là em ấy lại gặp bạn husky hôm nọ nên chạy ra thôi.
:( đã tìm mấy vòng quanh hồ thiền quang mà ko thấy.
Post lên đây xin kinh nghiệm tìm chó, chuộc chó tại Hà Nội. Mình đã qua mấy cửa hàng chó cảnh nhưng chưa có ttin gì. Không biết có ai tìm chó ở Hà Nội có số các lái chó hay địa điểm chuộc chó ko nhỉ :(
Nếu bạn nào nuôi husky hay alaska mà có con chó husky lạ chạy theo thì ới mình với ạ. ( cơ hội ko cao nhưng vẫn có khả năng ạ)
Nếu tìm được bé mình xin cảm ơn và hậu tạ.
Số điện thoại của mình: 0969276593.