• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Mình muốn xin 1 em miu tặng người iu !!

huykts

Member
HuHu ...sắp đến ngày sinh nhật của ng iu mình rùi. Mình mún xin 1 em miu xinh xinh, hiền lành (em ấy là Tây hoặc Việt kiều ý ah ) để tặng người iu mình! Bạn nào có miu baby cho mình xin 1 bé nha. Thansk nhìu!!

Hiencun

Member
Mèo tây kô dễ xin đâu b à. Có topic tặng 5 e mèo kìa. Kô phải mèo tây nhưng xinh lắm lắm. nhưng mà t nghỹ là ai lại đi xin mèo chỗ khác rồi đem tặng n.y m. Nó cứ thế nào ấy. B bảo ai có b mua lại thỳ nghe còn hay hay í.

huykts

Member
hì hì . mình con zai không biết diễn đạt. ý mình là vừa mua vừa xin ý kiểu kiểu nó thế bạn ah

Hiencun

Member
Ưm. Nhưng xin mèo tây khó lắm. T xin chị quynh anh í c í tặng mèo tây đấy. Yêu lám. Nhưng chờ mãi chưa có kết quả gì. Quá nh ng xin luôn.

txh1403

Senior Member
chán chú này thế,đi lấy lòng người đẹp lại còn đi xin nữa,chịu khó đầu tư 1 con ngon lành đi xem nào,giờ bảo với ny là anh vừa mất bao công xin con mèo cho em đấy với anh vừa mất bao công mãi mới mua dc con mèo 5 củ này cho em đấy,nghe thế em ny em ý thích cái nào hơn,k phải chuyện tiền nhưng dám bỏ ra số tiền X nào đó để mua thì em nào em ý chả thích,cứ thả con săn sắt bắt con cá trê đê,ko thiệt đâu :))

kunluvv1994

Member
her , bạn này hay nhờ , bạn có thể trả đc tiền vía bao nhiêu cho 1 em mèo Tây ? nếu là 500k bạn thừa sức mua đc 1 em lông khá dài rồi bạn ạ ^^ tặng ny mà , tốt nhất đừng nên đi xin , người muốn cho cũng ái ngại mà người nhận cũng chưa chắc đã vui :D Mà chắc là mèo Tây nhưng bị nấm ở đuôi như con Chấu nhà mình bạn cũng không nhận đâu :))

weiwei

Member
Hbữa thấy bác này xin mèo bên topic kia rồi... mọi người cũng góp ý rồi mà. Mình nghĩ lời khuyên vẫn như cũ. Nên mua. Đã xin mà còn xin mèo Tây thì khó có người cho lắm bạn à.Mèo nào chả xinh sao ko xin mèo ta? Phân biệt đối xử quá. Nếu sợ viêm túi thì mua 1 em mèo lai tầm 500k như bạn kunluv nói ấy dù gì bạn đi mua quà khác thì cũng tốn ngần ấy !

mt86

bạn này ki quá sn ng iu muốn lấy le mà k chịu tốn kém=))