• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà nội - Mèo nhà em bị sao đây ạ ~!

dtma2411

Hi cả nhà
đây là CLip em mới quay ...
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=YcSnwjCwUVI&feature=youtu.be[/YOUTUBE]
anh chị xem hộ em xem em ý bị sao ạ

Kún¥êu

Member
He he, nhìn thằng cu "tự sướng" với cái chăn kìa :"> Bạn đi tìm vợ cho nó đi, cu cậu máu lắm rồi.

hoalinh

Member
Mèo đực nhé , mèo cái không có hành động này nhé , mèo cái thường năm quỳ chổng hai chan sau lên

madcat

Member
Bệnh này giống Kim nhà mình, vô cùng bệnh hoạn đó là vẫn còn thèm ti mẹ
Kim nhà mình thì ti mông con gấu hoặc mút khăn
Cứ hay cắn xong mút mút hoài, hai chân trước ấn ấn>:D<

dtma2411

@@ em ý là mèo cái mà ! em thề , không có cái ấy và 2 hột đâu ạ :-S . ... thế em mới thấy lạ và hỏi mọi người :)|

nó động đực quá đà ấy mà, nhà tớ 2 đứa mèo cái còn trèo lên nhau :"> rồi làm chuyện không hợp lẽ trời giữa nhà thì sao :))

meonho124

Member
Lạ nhỉ , bạn có nuôi em nó từ nhỏ không thế , mà em nó là cái đã sinh lần nào chưa ?, ấy xem lại xem nào hay là em nó là đực thiến nên mới không bi , hoặc bi quá nhỏ .=))

Hành vi này không thể nào là của mèo cái được , có mà điên =)) .Nếu thực sự em nó là mèo cái thì chuẩn bị lên chuyện lạ đó đây rồi đấy , tung clip trình bày rõ em nó là cái và nó làm như vậy chú ý bằng T.A nhớ , cẩn thận thành hot luôn . Trừ khi nó rối loạn hành vi .Chứ xưa tới nay chưa biết 1 con mèo cái nào mà lại thế cả , hài hước quá ha ha

Lạ nhỉ , bạn có nuôi em nó từ nhỏ không thế , mà em nó là cái đã sinh lần nào chưa ?, ấy xem lại xem nào hay là em nó là đực thiến nên mới không bi , hoặc bi quá nhỏ .=))

Hành vi này không thể nào là của mèo cái được , có mà điên =)) .Nếu thực sự em nó là mèo cái thì chuẩn bị lên chuyện lạ đó đây rồi đấy , tung clip trình bày rõ em nó là cái và nó làm như vậy chú ý bằng T.A nhớ , cẩn thận thành hot luôn . Trừ khi nó rối loạn hành vi .Chứ xưa tới nay chưa biết 1 con mèo cái nào mà lại thế cả , hài hước quá ha ha
Hình như 1 số mèo cái cũng có hành vi này mà bạn. Thấy lâu lâu rồi có 1 bạn lập topic hỏi về vấn đề này trên box sức khỏe mèo, cụ thể là em mèo nhà bạn ấy phối giống mấy lần không được và thấy có hành động cắn cổ mèo đực và abcxyz con mèo đực;)), bác sĩ Greenvet bảo hành vi này là bình thường, có thể xảy ra với 1 số mèo cái trong quá trình giao phối mà:).

meonho124

Member
Hình như 1 số mèo cái cũng có hành vi này mà bạn. Thấy lâu lâu rồi có 1 bạn lập topic hỏi về vấn đề này trên box sức khỏe mèo, cụ thể là em mèo nhà bạn ấy phối giống mấy lần không được và thấy có hành động cắn cổ mèo đực và abcxyz con mèo đực;)), bác sĩ Greenvet bảo hành vi này là bình thường, có thể xảy ra với 1 số mèo cái trong quá trình giao phối mà:).
8-> ôi trời vậy hả , chứ trước h nhà tớ toàn chủ yếu mèo cái chưa thấy con nào bị loạn như thế này , hành động này là cái dáng cố abc của con đực mà , hay giống như ng rối loạn giới tính , bộ phận abc ý phát triển lạc loài , thế này thì cũng choáng nhỉ :eek: thật sự là nhiều bệnh của mèo ko tưởng nổi , người có thể bị sao tất cả các con còn lại cũng có thể bị thế :D