• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà nội. Làm chuồng đẹp cho Thú cưng

bocau hanoi

Member
Chào các bạn.mình có đây đủ Dụng cụ nên hay tự thiết kế và làm Chuồng cho Chim,Cún .các bạn cũng có thể tự làm hoặc đặt nếu ko có thời gian nha.
Rất vui nếu giúp được các bạn.Chúc vui.

bocau hanoi

Member
giá cả và kích thước ntn vậy bạn ??
Chào bạn,
Mình hiện có 2 chuồng, 1 để nuôi cún (như hình gốc)với Kích thước như sau : cao 45, sâu 40 và rộng 50 , Có xích mạ vàng phía trước .Phù hợp cho Fox, Coocker và nhưng loại nhỏ tương tự.
01 chuồng nhỏ hơn môi chiều 5 cm ,dành cho mèo và Sơn màu trắng.
Giá là 600 và 700 k/ chuồng. Ko thể rẻ hơn vì mình dùng gỗ tốt.
Nêu các bạn có chó lớn hơn và thích cầu kỳ hơn nữa mình cũng giúp làm được.
Cảm ơn.

giang179

Member
Chào bạn,
Mình hiện có 2 chuồng, 1 để nuôi cún (như hình gốc)với Kích thước như sau : cao 45, sâu 40 và rộng 50 , Có xích mạ vàng phía trước .Phù hợp cho Fox, Coocker và nhưng loại nhỏ tương tự.
01 chuồng nhỏ hơn môi chiều 5 cm ,dành cho mèo và Sơn màu trắng.
Giá là 600 và 700 k/ chuồng. Ko thể rẻ hơn vì mình dùng gỗ tốt.
Nêu các bạn có chó lớn hơn và thích cầu kỳ hơn nữa mình cũng giúp làm được.
Cảm ơn.
Mình ko định làm chuồng như thế này vì mình nuôi dalmatian .. muốn làm 4 rào gỗ cao để quây nó vào 1 góc đc ko bạn .. ? .. ko cần sàn vì mình sẽ làm sàn nhựa .. chỉ cần cao và chắc để nó ko nhảy qua đc thôi ;)