• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

(Hà Nội ~ Hải Dương) Alaskan - 7 nhóc

nducbio

Member
Hi cả nhà!

Như đã chia sẻ trong toptic Alaska nhà mình, Candy hôm 20/10 đã hạ sinh được 7 nhóc Alaskan (6 đực, 1 cái), mình cập nhật một số hình ảnh ban đầu nhé.

+ Chó bố Rock (mọi người trong CLB đều biết)

>> hình ảnh được cập nhật hôm nay 21/10 khi đưa Rock đi chơi nhà hàng xóm.

Hình ảnh khác

Còn đây là hình ảnh chó mẹ (Candy) lúc vượt cạn, rất mệt mỏi. Hiện tại Candy đang được chăm sóc ở chế độ dinh dưỡng đặc biệt gồm vi lượng, sữa, thịt bò và cổ gà (nhờ các bác tư vấn thêm)

Giới thiệu trước 2 nhóc, đợi tròn 1 tuần sẽ chụp đầy đủ cả 7 nhóc

+ Thời điểm mới sinh (Newborn)

- TANK ~ Nhóc đực (không phải đầu đàn)

+ Su su ~ Cái (Chị thứ 2 của cả đàn)

bomxinh123

Member
Rock bây giờ nhìn phong độ hơn hẳn so lúc ở với e,bh các bé mở mắt up hết lên đi a ơi

nducbio

Member
Rock bây giờ nhìn phong độ hơn hẳn so lúc ở với e,bh các bé mở mắt up hết lên đi a ơi
Hehe, Rock giờ suốt ngày được đi chơi nên rất khỏe mạnh, mùa Đông sắp tới thì anh sẽ thiết kế quả bộ kéo xe cho nó.

Darkstar

Vietpet sponsor
forum clb không phải chỗ mua bán các bạn nhé, mọi comment và topic bán cún, hỏi mua cún sẽ bị xóa ngay lập tức. THÂN !!

nducbio

Member
forum clb không phải chỗ mua bán các bạn nhé, mọi comment và topic bán cún, hỏi mua cún sẽ bị xóa ngay lập tức. THÂN !!
OK Nam. Topic này mình sẽ update hình ảnh để chia sẻ với mọi người thôi. ACE nếu có nhu cầu cứ sms vào inbox của mình nhé, khi nào cún đủ lớn thì mình sẽ báo tin với mọi người.

nducbio

Member
Trong lúc chờ đợi có ảnh mới của những cún con, bonus cho các bạn ảnh 1 chú Alaskan nhập từ Canada, đang được nuôi ở Bình Dương. Đang nài nỉ ông anh chuyển ra HN.

kid1989

Active Member
Con rock giờ nhìn khác thế @_@ không nhận ra luôn cái bờm tai đi đâu rùi :(

nducbio

Member
K có e nào mầu nâu đỏ giống Bố hen bạn ^^
Không có bạn à. Gen xám trắng mạnh quá nên chả có con nào màu lông giống bố. Nhưng khuôn mặt thì oke, khá là giống bố. Để mình update hình ảnh vào ngày mai cho các bạn xem.

PineLab

Member
Đẹp quá à, cho mình hỏi bố các bé là rock của bác kissteen đúng không nhỉ, hâm mộ ghen tỵ với đàn cún quá.

boom

Member
Đây có phải bé cái không bạn? Mình có đặt bé cái ở nhà bạn mà. Mình mong nhìn thấy mặt bé quá.:x