• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội- Giới thiệu e bò sữa mới bắt

thinh88

minh can ban 1 em pitbull mau van ho? 12 thang tuoi gia 10tr ai mua pm minh nha msm 0968048682

duyxinh

bạn bắt 2 em này của nhà a lâm tím đúng k . và chỗ bạn chụp ảnh cùng với 2 em là bên ven hồ tây

Teki

Member
Cháu nó hôm nay được tròn 5 tháng tuổi. Đã tắm rửa trắng trẻo đẹp zai chụp ảnh :)))

Teki

Member
Mình bắt đàn này nhà a Trung hồ văn chương và ảnh mình chụp ở Cv Thống nhất :D

Teki

Member
Cún của mình hiện tại là được khoảng 18kg rồi bạn ạ. Cám ơn bạn hỏi thăm^^

Úi bạn lấy con pit bò sữa nhà mình lúc nào vậy hử.? Hichic nó giống con nhà mình quá luôn mà như 2 giọt nước vậy.? Con nhà mình bé hơn nhìu, mới khoảng 45,50 ngày thôi mà. Bạn tên gì ở đâu, sau giao lưu nhá. Con nhà mình là cái.!!

quy.da.hn

Member
cun cua ban dc bao nhiu kg rui. cun cua minh 3,5thang. 11kg. kha nang cho ae no jao luu la vua trang day.ban o dau. neu gan thi co dk cho jao luu som!minh o gan sieu thi melinh plaza!

1 bé pit cái bò sữa của a xem ra cũng chẳng khác của e mấy này, khác là của a mới 52 ngày tuổi thui.

Teki

Member
Úi bạn lấy con pit bò sữa nhà mình lúc nào vậy hử.? Hichic nó giống con nhà mình quá luôn mà như 2 giọt nước vậy.? Con nhà mình bé hơn nhìu, mới khoảng 45,50 ngày thôi mà. Bạn tên gì ở đâu, sau giao lưu nhá. Con nhà mình là cái.!!
Hihi, bạn cứ nói đùa, e nhà mình h được 6 tháng 15 ngày rồi làm sao mà bắt nhầm được, nhà mình ở gần Cv Thống nhất, bạn chăm Cún mau lớn rồi qua mình giao lưu :D

Teki

Member
1 bé pit cái bò sữa của a xem ra cũng chẳng khác của e mấy này, khác là của a mới 52 ngày tuổi thui.
E cún này tương lai đẹp đây, màu mảng còn đều hơn cả con của mình, Chúc mừng bạn nhé. Con bố mẹ là ai vậy bạn :D

Teki

Member
cun cua ban dc bao nhiu kg rui. cun cua minh 3,5thang. 11kg. kha nang cho ae no jao luu la vua trang day.ban o dau. neu gan thi co dk cho jao luu som!minh o gan sieu thi melinh plaza!
Cún nhà mình hiện tại được 6 tháng 15 ngày rồi hiện đang được 21 kg, nhà mình ở gần Công viên thống nhất nên chắc cũng hơi khó giao lưu, hihi. Bạn post hình Cún lên cho mọi người xem với. Bạn bắt nhà ai vậy :D