• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội- Giới thiệu e bò sữa mới bắt

Teki

Member
Cả nhà đánh giá giúp mình e này nhá. Được 4 tháng tuổi. Mình mới chơi rất mong giao lưu học hỏi với anh e!

Mrwarm89

Member
Bạ mởi bắt em đực bên trái à, nhìn màu mảng đẹp quá, thế em pit cái bên phải đc mấy tháng rồi! Mình cũng có 1 em màu giống thể đc 3 tháng rưỡi

Teki

Member
Cám ơn bạn :D. Cả 2 e này đều cùng 1 đàn và đều bốn tháng tuổi rồi.

Teki

Member
Bạ mởi bắt em đực bên trái à, nhìn màu mảng đẹp quá, thế em pit cái bên phải đc mấy tháng rồi! Mình cũng có 1 em màu giống thể đc 3 tháng rưỡi
Mình xem Cún nhà bạn rùi, đúng là giống thật. Giao lưu thôi bạn ơi =))

Mrwarm89

Member
Cùng lứa tuổi vs nhau cho chúng nó quậy cho thick, bạn ở đâu,
Facebook minh : Mrwarm Nguyen

boy_armani8x

Active Member
PitBull đẹp ................................................... ( đủ ký tự chưa nhỉ )

Teki

Member
Mình ở trần Bình trọng gần Công viên thống nhất. Có j giao lưu nhé.

Teki

Member
Con bò sữa này, thần kinh rất vững và ổn định nhưng nó lại hiền quá. Toàn bị mấy có con chó khác bắt nạt. có cách nào khắc phục ko ạ....

Scoobydoo

Member
có phải bạn này hôm trước gặp ở công viên lúc chiều muộn, chân yếu giống cún của mình, lúc đầu thì cắn cún của mình sau lại chơi đùa vui vẻ.:)):)):)), hôm nay mình cũng ra buổi chiều nhưng không thấy cún của bạn

tiger1

Member
Con bò sữa này, thần kinh rất vững và ổn định nhưng nó lại hiền quá. Toàn bị mấy có con chó khác bắt nạt. có cách nào khắc phục ko ạ....
Tầm này đang thay răng lúc nào xong em cho nó tập cắn rồi e sẽ thấy nó khác

hoanhd

Member
huhu!.bò sữa nhà bạn đâu vậy bạn.mình thấy bé đó là kẻ vẽ đó chứ bạn!.nhưng bé đó cũng đẹp lắm!.chúc mừng bạn nhé

Teki

Member
huhu!.bò sữa nhà bạn đâu vậy bạn.mình thấy bé đó là kẻ vẽ đó chứ bạn!.nhưng bé đó cũng đẹp lắm!.chúc mừng bạn nhé
Ô vậy hà, mình thấy mấy người chơi gọi e nó như vậy, mình mới chơi nên cũng chưa biết j nhiều. Cám ơn bạn nhé :D

Cò hôi

Member
Em này hình như cùng đàn với Em nhà Mình!
Mà bạn này ở đâu thế?có hay ra CV Thống Nhất ko khi nào cho chúng nó gặp nhau

Teki

Member
Em này hình như cùng đàn với Em nhà Mình!
Mà bạn này ở đâu thế?có hay ra CV Thống Nhất ko khi nào cho chúng nó gặp nhau

Cún nhà mình mới 4 tháng mấy ngày, mình chiều nào cũng cho nó ra công viên chơi, Bố mẹ cún nhà bạn là ai vậy ^^