• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội: cần tìm bạn cho 1 em phốc túi trắng khoang nâu và 1 em phốc heo trắng muốt!!!

Ngân Dee

Chào mọi người! Mình mới tham gia diễn đàn, mong mọi người quan tâm:) Mình là Ngân, ở HN! Mình có 2 em cún, mong được làm quen kết bạn để cho chúng nó sinh con đẻ cái mới nhau, hihi.............
Một em là phốc túi( thật ra cái này là người bán hàng bảo thế, mình thấy em ý bé tí đáng yêu nên mang về) và 1 em phốc lợn tham ăn :)
Show hàng nhé!!!
Bé này là Sushi, con trai ạ! Cháu nó 15-16 tháng tuổi thôi, nhưng máu gái kinh khủng! lúc nào cũng trong tình trạng muốn cưới vợ ý ạ! Rõ khổ! Cháu nó nặng 1,4kg

Cháu Poppy nặng 5kg, con gái còn nguyên tem ạ!

Mẹ cháu rất mong được các cô các chú các bác cho cháu lập gia đình, sinh con đẻ cái ạ!
nik mẹ cháu : ngandee172@yahoo.com
mẹ cháu thường xuyên online ạ!!!

zinzin80

Member
Chào mọi người! Mình mới tham gia diễn đàn, mong mọi người quan tâm:) Mình là Ngân, ở HN! Mình có 2 em cún, mong được làm quen kết bạn để cho chúng nó sinh con đẻ cái mới nhau, hihi.............
Một em là phốc túi( thật ra cái này là người bán hàng bảo thế, mình thấy em ý bé tí đáng yêu nên mang về) và 1 em phốc lợn tham ăn :)
Show hàng nhé!!!
Bé này là Sushi, con trai ạ! Cháu nó 15-16 tháng tuổi thôi, nhưng máu gái kinh khủng! lúc nào cũng trong tình trạng muốn cưới vợ ý ạ! Rõ khổ! Cháu nó nặng 1,4kg

Mẹ cháu rất mong được các cô các chú các bác cho cháu lập gia đình, sinh con đẻ cái ạ!
nik mẹ cháu : ngandee172@yahoo.com
mẹ cháu thường xuyên online ạ!!!
đẹp quá nếu biết trước mấy hôm thì tốt em nó nhà mình đã sang ngang mất rồi:(:)(:)(:)(:)(:)((

Ngân Dee

em phốc bỏ túi của bạn đẹp quá.mình cũng thích nuôi giòng phốc hươu.mong được lam giao lưu với bạn
hihi, em ý đang máu gái lắm! bạn có cô phốc nào bé bé tầm 1-2kg thì cho chúng nó giao lưu")

he_he

Member
ủa thế sao bạn ko cho các em tự giao lưu với nhau nhỉ ????

ủa thế sao bạn ko cho các em tự giao lưu với nhau nhỉ ????

Ngân Dee

khổ quá, tại con Poppy kia nó có vấn đề về giới tính hay sao ý! mỗi lần cậu Sushi muốn giao lưu thì nó lại chạy loạn nhà=))

tuancu

Member
mình cũng có một em phốc cái được gần 2 tuổi rồi mà chỉ nặng có chín lạng thôi, nếu bạn rảnh thì hôm nào mình giao lưu 1 hôm nhé. dây là số điện của mình 0947865995

he_he

Member
he..he mình cũng chả biết nữa nhưng mình nghe nói nếu muốn cho 2 đứa xxx nhau thì bạn phải giữ cho chúng nó thì mới đc ,vì của nhà thì yên tâm hơn chứ đi ra ngoài thì chả biết thế nào mà lần he...hê

Ngân Dee

mình cũng có một em phốc cái được gần 2 tuổi rồi mà chỉ nặng có chín lạng thôi, nếu bạn rảnh thì hôm nào mình giao lưu 1 hôm nhé. dây là số điện của mình 0947865995
bạn ơi bao giờ con cái nhà bạn đến kì muốn xxx thì ới mình nhé!!!! cho chúng nó giao lưu:)

Ngân Dee

he..he mình cũng chả biết nữa nhưng mình nghe nói nếu muốn cho 2 đứa xxx nhau thì bạn phải giữ cho chúng nó thì mới đc ,vì của nhà thì yên tâm hơn chứ đi ra ngoài thì chả biết thế nào mà lần he...hê
nhưng con cái nhà tớ tịt rồi, nó ko có hiện tượng phụ nữ gần 1 năm nay rồi:(

MickeyBonBi

Rất vui được làm quen với mọi người
Bé yêu của bạn có vẻ giống bé yêu của tớ
Con khoang trắng là BonBon đẻ 3 lứa rùi,hiện giờ mới đẻ 4 em nữa,màu trắng khoang đúng 2 mắt tròn đều giống mắt gâu trúc cực kỳ nhé ...
Con hung hung là Mickey chó bố
còn mấy con con là lứa trước,lứa đang nuôi hiện chưa chụp được
Mình lên mạng tìm cách may áo cho chúng nó mặc để qua mùa đông năm nay nên lạc bước vào đây

;;);;);;) Nice to meet you

Ngân Dee

Rất vui được làm quen với mọi người
Bé yêu của bạn có vẻ giống bé yêu của tớ
Con khoang trắng là BonBon đẻ 3 lứa rùi,hiện giờ mới đẻ 4 em nữa,màu trắng khoang đúng 2 mắt tròn đều giống mắt gâu trúc cực kỳ nhé ...
Con hung hung là Mickey chó bố
còn mấy con con là lứa trước,lứa đang nuôi hiện chưa chụp được
Mình lên mạng tìm cách may áo cho chúng nó mặc để qua mùa đông năm nay nên lạc bước vào đây

;;);;);;) Nice to meet you
hihi, chào bạn!
công nhận là con khoang kia cũng có tí giống Sushi nhà tớ đấy:) vấn đề là nó nặng bao nhiêu kg hả bạn? sợ to quá thì Sushi với không tới ý bạn ạ=))

hanhanh

Member
Bonbi ở HP ah?
cho m hỏi bạn có em fox trắng khoang nào bán ko, thấy bạn nói em nó mới đẻ 4 đứa,,,

Mốc yêu

Member
èo ôi, cô chủ xinh gái thế:blusshing:, nhà tớ có thằng cu đẹp "zai" lắm, thông "ra" đi :D