• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà nội - Cần mua hoặc xin mèo đen trắng.

golden-sr

Member
TÌnh hình là nhà mình đang nuôi 1 em em đen trắng tên Siêu Nhân. Nay mình muốn tìm 1 em gần giống em nó nữa về nuôi cho Siêu Nhân có bạn. Theo mình tìm hiểu thì zen màu đen trắng kiểu này có rất nhiều em giống nhau. Mong bạn nào có hoặc biết thì giới thiệu cho mình. Mèo ta hoặc tây ko quan trọng. Quan trọng là kẻ vẽ và phối màu càng giống càng tốt. Cám ơn các bạn.
SDT : 0989055861. Mình tên Cường.
Dưới đây là ảnh siêu nhân nhà mình.

NDragon

Member
mèo nhà bạn đẹp thế .....:x....:x. ..:x......
up hộ nào \:D/\:D/\:D/...........................

golden-sr

Member
Đây là ảnh Siêu nhân hồi còn nhỏ :D

Đây là ảnh của 1 bạn đăng tặng từ tháng tám :( tiếc quá :

golden-sr

Member
Cám ơn bạn. Miu nhà bạn đẹp lắm. Hình như còn có hình trái tim màu đen trên lưng nưa :) nhưng mình đang cố gắng tìm 1 em giống giống em nhà mình hơn. Kiểu như sưu tập ý :) Cám ơn bạn nhiều.

lonely29

Member
em này có cái miệng giống 1 em dạo này hay lởn vởn nhà mình thế, cũng màu đen trắng và cũng lớn rùi. ban đầu mình tưởng mèo nhà ai đến chơi với em nhà mình, nhưng cứ thấy nó ở quanh quẩn nhà mình suốt, mà rất gần người. Hôm nay trời mưa nó cứ ru rú ở ngoài, mình mang vào nhà thì nó ăn cơm xong lại đi đâu :-?? đang tính tìm chủ cho em nó nếu đúng là mèo lạc

golden-sr

Member
Cám ơn bạn. Nếu đúng là mèo lạc và giống em nhà mình bạn liên lạc với mình giúp mình nhé. Mình cám ơn trước.

lonely29

Member
:( em ý không giống hoàn toàn đâu, chỉ giống cái miệng và trắng nhiều hơn đen :D

Boo Boo

Member
Ay da. giống rồi :D Cơ mà sao lại không giúp được :( Cho tớ lý do với :D
Mèo nhà mình cũng có chỏm lông đen dưới cằm y chang mèo nhà bạn luôn. Mình không giúp được vì em ấy đã có bạn đăng ký rồi. Chúc bạn sớm tìm được em mèo ưng ý.

golden-sr

Member
:(( Vẫn chưa được :(( Có 1 em xinh lắm nhưng bạn ý lại không bán nữa rồi ...............