• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - cần mua 1 em bulldog

kuloli_97

Member
Em đang rất thích bulldog, anh chị em ở Hà Nội có bulldog cái lai 1 tí cũng đc,để rẻ cho em. em sinh viên rất đam mê chó. Mong mọi người tạo đk cho em
Ai có thì gọi cho em theo sdt: 01648269210

E mua để nuôi hay kinh doanh mà lại đòi rẻ?? E nuôi thân e còn chưa xong thì sao e nuôi dc con chó. Bulldog là dòng rất tốn kém chứ ko đơn giản như chó ta đâu e nhé.

E mua để nuôi hay kinh doanh mà lại đòi rẻ?? E nuôi thân e còn chưa xong thì sao e nuôi dc con chó. Bulldog là dòng rất tốn kém chứ ko đơn giản như chó ta đâu e nhé.
Căng thẳng thế p.. ngta thik thì kệ ngta có zì đou mà e nuôi thân e ms cả k :))nchug thì mìh chỉ cần yêu quý nó là đc còn về mặt kih tế thì k ốm đau bệnh tật zì nchug ăn uống đồ dùng cũng không tốn lắm đâu:)