• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[ Hà Nội ] Cần giúp đỡ Mua chó PQ !

heomapbk

Như tiêu đề, mình hiện đang ở Phố Nối - Hưng Yên. Từ nhỏ đã thích nuôi chó, và thích chó khôn, mình đang rất muốn mua 1 em chó PQ con (2 tháng ), giá dưới 2 triệu. Đực, cái, màu không quan trọng lắm.
AE nào có, biết hỗ trợ mình với nhé. Thân

p/s: Mua về nuôi vui, trông nhà thôi.
SDT: 01674 373 279.

Trân trọng !

kieuluc

Member
chó phú quốc

Mình đang có 2 con cái , 1 vện , 1 màu tro . 2 tháng tuổi . đã tẩy giun và tiêm phòng đầy đủ , 0913592954,

heomapbk

Ít tiền khổ thật. Em chỉ mua được 2tr la hết rùi. Chó chưa đến 2 tháng cũng dc, tại e ít xiền.

heomapbk

Làm kế toán ở 1 xưởng sản xuất nhỏ, lương tháng có 4tr, chi phí cho bản thân, mỗi tháng giỏi để ra dc 2tr.
He, nhưng vẫn thích nuôi chó PQ, khôn là vui rùi. Ai có em cái, vàng hoặc đen tuyền pm mình nhé ( cho nó rẻ, hi ).

Với giá bạn đưa ra ( mình rất hiểu là điều kiện không cho phép ) nhưng chắc chắn sẽ gặp LAI hoặc LỖI , bạn nên cẩn trọng kẻo lại mất oan uổng số tiền ít ỏi đó, nhưng biết đâu đó : HÊN XUI

nanhbac

Lấy đâu ra phu thuần chủng, may ra bên Lào mới có:"> ban chịu kho tìm thay con nào minh thích thi mua thôi.Cun của minh luc nao trả đẹp đúng ko....:x:x:x