• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

(Hà Nội) Cần cho ngay 1 em mèo 3 tháng tuổit

meotrang

Nhà mình nuôi em mèo mẹ, tháng 3 vừa rồi nó đẻ ra em Miu này (duy nhất 1 con thôi, thế nên mèo mẹ rất cưng chiều em ý). Em ý giống cái, xinh và cực kì hiếu động. Nhà mình rất quý em nó và đự định sẽ nuôi luôn 2 mẹ con

Nhưng bây giờ mèo mẹ đã đẻ tiếp lứa thứ 2. Em Miu này lớn đúng rồi vẫn.... bú tí mẹ, và lại thích vật em mèo con mới sinh kia ra để...nghịch. Mình ko thể nuôi em ý nữa, nếu ko sợ rằng sẽ ảnh hưởng xấu đến em mèo con mới sinh kia. Vì vậy bắt buộc phải cho em ý đi. Hi vọng em ý se tìm được người chủ thật sự yêu thương. Bạn nào nhận nuối em ý hãy để lại địa chỉ để sau này mình còn qua thăm em nó nhé. Thật sự là cả nhà mnìh yêu nó lắm nhưng ko còn cách nào khác được

Mình ở Hà Nội. ĐT 090 858 5005

Cám ơn mọi người

meotrang

Ko hiểu sao mình ko thể sửa bài viết được nên sẽ post bài mới
Đây là ảnh của em Miu:

meonho

Member
Ui, bé cưng đẹp quá!
Bạn đừng cho em ấy đi nghen bạn.
Chỉ tầm tháng là bọn nít nhỏ sẽ biết giỡn lại với chị Hai. Chừng đó, chị Hai có một mình, hông chừng lại bị tụi em nhỏ ăn hiếp.
Bạn cố trông chừng bé chị lớn nhá, ít lâu thôi mà.
Em ấy xinh thế, bạn nỡ cho đi mà đành sao!

bé xinh quá, chúc bé sớm về nhà mới nha, mà ko bạn để cho các bé có chị có em có vui hơn hok

phenmaleat

Active Member
em vá này xinh thật đấy.màu trên lưng rất lạ và đẹp.chúc bé sớm về nhà mới

Mèo

Em này mà mụp lên tý nữa thỳ xinh dã man lắm nhỉ :-O

Cho đi tiếc thật đấy, nhưng mà hoàn cảnh eo hẹp quá thì cũng đành chịu nhỉ. Thôi up cho em sớm tìm đc chủ tốt nha ^^