• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà nội.bán cặp gà tre Bắc đẹp giá tốt

bocau hanoi

Member
Do mình tạm thời muốn đổi giống nuôi nên bán hoặc đổi gà màu khác.Anh em nào có nhu cầu hoặc Gà chân lùn màu khác thì trao đổi với mình.Cảm ơn

Ilovepigeon

Member
uuuuuuuupppppppppppppppppppppppppppp cho gà nào. Anh bocau hanoi ơi anh giốt gà vào chuồng chim à không sợ gà đá hết chim à =))=))=))=))=))=))=))=))=))

bocau hanoi

Member
up............................................................................................mai mình ở nhà,có ai thích thì mời qua giao lưu.

bocau hanoi

Member
uh, có gì mới alo anh qua chơi nha.............................................
Up........................................................................................................

bocau hanoi

Member
up............................................................................................................

bocau hanoi

Member
gửi hình lại để anh em xem cho chuẩn......đang cần chỗ nuôi nên bán lại giá tốt đó, 2 em này sắp đẻ

bocau hanoi

Member
up............................cho ngày mới.anh em thích đổi chân lùn cho mình cũng ok nha.

linhtn87

Member
Gà nhà em nở được có 6 con khỏe mạnh thui a nhá :( (1 con yếu quá nên ko sống đc)
Trong 6 con khả năng lớn 2 con là nhạn.
Trong đó có 1 em nhạn chân lùn tịt :x

bocau hanoi

Member
viết vào hòm thư riêng cho anh nhé.thanks em.cố gắng giữ các em nó mạnh khỏe.chúc vui

bocau hanoi

Member
hạ giá cho anh em nào đang máu gà tre nè.......................................................up cho các em về nhà mới:)