• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[ Hà Nội ] 8 bé mèo ta cần tìm nhà mới để phá hoại

Mr_Lâm

Member
các bé đã về hết với chủ mới chưa ạ?
Hiện tại mình vẫn đang giữ lại 3 bé cái gồm 2 bé màu vàng và 1 bé mướp .Do đang đầu tháng nên nhiều người ngại rước các bé về, luôn tiện mẹ bé mới triệt sản nên giữ các bé lại một thời gian cho mẹ các bé đỡ buồn.

Mr_Lâm

Member
update :
Một bé gái vàng đã cùng chị chủ nhỏ bé đi về miền đất hứa :D

Mr_Lâm

Member
update :
Cháu gái cuối cùng cũng đã theo chân cậu chủ mới về chân trời mới.

Chúc các cháu luôn vui vẻ khỏe mạnh và cho ra đời những cậu nhóc, cô nhóc đáng yêu như các cháu.

Cám ơn các bạn đã quan tâm tới topic những ngày qua.Đây là lứa cháu cuối cùng vì mèo mẹ đã triệt sản, mong các bạn không xin mèo nữa.

p/s: Phiền mod close topic dùm mình.Cám ơn mod :D

laixuanhuy

Em đã từng đón 2 bé nhà anh về, có 2 đứa trong nhà thực sự rất vui anh ạ!
(các bạn mở ảnh trong tab mới để xem full size nha)

Giờ chúng nó lớn khủng khiếp!
Anh còn nhận ra chúng nó không nè?!
Kim & Moon đó!

Mr_Lâm

Member
Xem ra bạn Huy cũng rất mát tay ;)) thế là người mẫu rồi đừng cho các cháu béo quá mà mệt nhé bạn .

icesmall

Một tháng 10 ngày Chi về nhà mới.Giờ đã quen nhà lắm rồi.Xó xỉnh nào cũng thò chân, thò tay, thò mũi vào đánh hơi như chó tun.Hôm nay cân cho bé đã được 1,1kg rồi.Chắc người lắm vì vận động suốt.Chi đanh đá cá cầy lắm.Anh Tin toàn bị Chi đè ra để vệ sinh, tình cảm.

Nhìn hai đứa tình cảm thấy yêu ghê!