• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nôi: Ai có chó con nhượng lại hoặc bán rẻ cho mình đi >"<

Mình muốn tìm 1 em cún được tầm 2-3 tháng tuổi, tại kinh tế có hạn nên không 1 lúc có 5-7tr để rước 1 em về đành phải lập topic này mong các bạn giúp đỡ, Ai có cún con muốn bán hay chuyển nhượng các bạn mách cho mình biết với nhé. Mình rất thích các em coker, fox sóc, samuel, cả chó nhật nữa, mình không quan trọng chuyện thuần chủng hay không, đời f cũng được. Mình chỉ nuôi 1 em thui nên mong mọi người giúp đỡ mình nhé.
Cảm ơn đã đọc tin :)

tuyluy

Member
Mình muốn tìm 1 em cún được tầm 2-3 tháng tuổi, tại kinh tế có hạn nên không 1 lúc có 5-7tr để rước 1 em về đành phải lập topic này mong các bạn giúp đỡ, Ai có cún con muốn bán hay chuyển nhượng các bạn mách cho mình biết với nhé. Mình rất thích các em coker, fox sóc, samuel, cả chó nhật nữa, mình không quan trọng chuyện thuần chủng hay không, đời f cũng được. Mình chỉ nuôi 1 em thui nên mong mọi người giúp đỡ mình nhé.
Cảm ơn đã đọc tin :)
Mình có 2 cún mới được 10 ngày tuổi, mầu nâu sẫm rất xinh - có kiếm xoáy lưng nhưng lông dài vì bố là Phú Quốc và mẹ lại là một cún cỏ mầu nâu, lông dài như chó Tây (vì hình như bà nội hay bà ngoại là chó NHẬT) đâm ra mẹ Nâu trông rất hay. Nay thì đẻ 2 con lai PQ nhưng hình dáng giống mẹ (có mỗi cái kiếm là giống bố thôi, nhưng lông dài thì lớn lên sẽ hết luôn cả kiếm :D). Bạn có thích nuôi một cún không thì PM cho mình nhé (sẽ tặng bạn 1 em), sau Tết mới bắt được nhé.

hoahongtrang

Xin được nhận một Em ah.

Em cũng rất yêu quý chó và mong muốn có một chú cún Phú quốc về nuôi nhưng giờ kinh tế chưa cho phép nên Em rất mong được Anh hay Chị tặng hoặc bán rẻ cho Em cún con còn lại được không ah? Em ở Chí linh Hải dươngi, rất mong được giúp đỡ ah.

Rosalie

Mình có 2 cún mới được 10 ngày tuổi, mầu nâu sẫm rất xinh - có kiếm xoáy lưng nhưng lông dài vì bố là Phú Quốc và mẹ lại là một cún cỏ mầu nâu, lông dài như chó Tây (vì hình như bà nội hay bà ngoại là chó NHẬT) đâm ra mẹ Nâu trông rất hay. Nay thì đẻ 2 con lai PQ nhưng hình dáng giống mẹ (có mỗi cái kiếm là giống bố thôi, nhưng lông dài thì lớn lên sẽ hết luôn cả kiếm :D). Bạn có thích nuôi một cún không thì PM cho mình nhé (sẽ tặng bạn 1 em), sau Tết mới bắt được nhé.
ấy ơi có đực k cho t xin 1 em :D t thích phú quốc lai lắm

o936642293

bạn thích nuôi fox hoặc chó nhật thì pm cho mình nhé, mình sẽ giúp bạn.0936652398