• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HÀ NỘI_PITBULL 7 tháng muốn giao lưu học hỏi

tên:HALI
độ tuổi:7 tháng
cân nặng:23kg.
bác nào có chó cùng hạng thì giao lưu nhé:D.sorry các bác vì ảnh em chụp quên sưả ngày nhé.

my_lucky

Active Member
Giao lưu là giao lưu học hỏi thôi mà em ơi, vợ chồng cậu này cũng nhiệt tình lắm....còn về Fight thì trước sau gì chẳng giao lưu....hẹn nhau 1 tháng nữa đê:D

cảm ơn anh v.anh nhé.anh lại quá khen e rùi,còn phải học hỏi anh nhiều lắm.mong dc anh nhận làm học trò.hihi:D

Ố....Sao lại xóa bài tui nhở.buôn chuyện chia sẻ kinh nghiêm ,giao lưu với chủ topic mờ.hay nhở. y 3:-O a :p 3:-O

my_lucky

Active Member
Yêu cầu đọc kỹ nội quy diễn đàn, tất cả các bài viết mang tính chất spam hoặc nội dung không đúng với chủ đề topic sẽ bị xóa mà không cần báo trước....Vui lòng tôn trọng topic của người khác, mọi ý kiến riêng tư xin mời sử dụng chức năng tin nhắn hoặc sử dụng điện thoại!

tin nhắn hả.điện thoại hả.heeeeeeeee.có ngay có ngay.làm luôn làm luôn.thank MOD nhé.MOD làm việc vất vả quá.3:-O
tiện đây hỏi mod cái là sao topic pitbull baby đầu bạc mod xóa mấy dòng anh em nó commen kêu là ko đề cập chuyện mua bán ở đây.thế mà có thằng nó chơi nguyên cái topic bán chó tại clb pitbull miền bắc thì mãi ko thấy xóa.hỏi khí không phải là vì sao lại thế .tại vì sao lại thế. mod trả lời hộ cái.rồi thêm có thằng nó vào các topic nó quảng cáo chữa ung thu vú nữa đấy.ko biết mod có nhìn thấy ko nhở.

những cái cần xóa ,những cái vi phạm rõ rằng thì *** xóa lại đi xóa những cái mà bình thường ai vào vp cũng thấy nó là bình thường.:D:D:D đúng là cười cái sự đời.:D:D:D.sao mấy câu hỏi trên kia MOD ko trả lời được hả MOD.Vừa nãy vào xóa bài hùng hồn giải thích bằng nội quy cơ mà.sao bây giờ ko thấy mặt mũi đâu nữa vậy?

my_lucky

Active Member
Tôi lấy tư cách là người thuê Box riêng này để thông báo với ông Tuấn biết rằng ở cái Box Pitbull Miền Bắc này tôi là quản trị viên, đây là khu vực tôi làm riêng để anh em chơi chứ không phải là chỗ để cãi nhau,ở cái Box riêng này ông cảm thấy thích thì ở, không thích thì ra Box các loại Bulldog mà đăng bài, đó là khu vực chung cho những nhóm chó Bull.

Tôi không phải người lúc nào cũng rảnh rỗi như ông để mà ol 24/24, tôi còn hàng tỷ thứ phải lo cho cuộc sống chứ không hơi đâu mà suốt ngày để ý các việc lặt vặt như ông hay để ý.Nếu tại Box này ông không khoái thì mời ông sang Box chung của các loại Bulldog mà chơi....sân chơi này tôi không chào mời ông đâu.Đừng tưởng tôi im lặng là tôi câm.Nhắc lại một lần nữa, tôi không có thời gian rảnh rỗi để mà tranh cãi với bất cứ ai vì bất cứ chuyện gì tôi không thích.Riêng trong Box này Vui thì chơi không Vui thì nghỉ, tôi hoàn toàn có quyền yêu cầu ông không đăng Topic tại đây, ông hiểu chứ....????

mod này không nhiệt huyết với các thành viên có tính chất kinh doanh rồi...hay ông kia bán được nhiều chó mà ko đóng quỹ đấy !!! sozi chủ topic nhé bạn có 2 chú cun đẹp quá mình có 3 em tầm tuổi với em nhà bạn hẹn ngày cho các bạn ý boxing được chứ bạn ơi sẽ sms cho bạn nhé

Cảm ơn tất cả anh em đã quan tâm tới topic của mình nhưng mình mong muốn 1 sân chơi lành mạnh chứ ae đừng đi vựơt quá những gì mà ban quản trị đã đặt ra còn những ai cố tình thì mong ban quản trị loại khỏi box để anh em đỡ phải cãi nhau.xin cảm ơn anh em.

cuongmau

Member
Mệt mỏi lắm cứ gặp ông Tuân và ông v.anh này ở đâu là y như rằng có truyện. Thui 2 anh ạ theo e nghĩ cuộc chơi còn dài lắm cứ ntnay thì đau đầu lắm. Mình cùng là người chơi pitbull ko nên lúc nào cung ntnay. 2 a ko thik nhau thì manh Chó ra oánh 1 trận hô hào xả stret chó bét nhè đi rồi ae ngồi lại 3 mặt 1 nhời nói truyện và uống với nhau vài chén là song. Mà nếu cảm thấy ko thik nhau thì đừng chơi với nhau nữa đừng xỉa xói nhau nữa đừng động chạm vì với nhau nữa. 2 anh cứ như thế này chỉ làm trò cười cho người khác và để cho người khác ném gạch thui.
Xin lỗi bác chủ topic nếu mình có làm ảnh hưởng và lạc chủ đề mong bác thông cảm

em thấy bác nói vậy là đúng đó.anh em chơi với nhau còn pải học hỏi nhau nhiều.nều các bác có gì thì 3 mặt 1 lời nói cho hay chứ cứ cãi vã thế này mất hay mà mệt người ra.:(

hahaha...mod này biết cách xóa bài đấy !!! chủ topic chụp thêm ít ảnh các bé đi chứ nhỉ