• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HÀ NỘI đổi chim bắc hải đực

chuyện là em có mua được đôi chim đưa thư ( chim bắc hải ) trung quốc rất đẹp và khôn
dòng chim bắc hải khỏi phải nói về độ khôn bay khỏe và nhớ nhà
hiện 1 lứa bị chết mất con cái nay chỉ còn 1 con đực vóc rất căng
mẹ cu tí nhà em thấy lẻ đang đòi thịt
còn em thì không muốn thịt nó mà muốn nó được dành cho pác nào thích nuôi chim câu thì mang đôi chim ta non hay ra chợ mua mang đổi em đổi cho chứ chả muốn buôn bán gì cho mẹ thằng cu tí nấu cháo quan trong là chú chim bắc hải đẹp thế thịt thì tiếc mà khong thì nó lẻ loi 1 mình me nó cũng thịt thôi em khong có nhu câu nuôi 1 con lẻ
nay có thông báo
dòng bắc hải nhà em giờ có 3 đôi luôn luôn cho ra những đôi con trong vòng 45 ngày
bạn nào yêu thích bồ câu đưa thư bồ câu đưa thư thì đặt gạch nhé
điều kiện 30kg thóc và 1 đôi bồ câu ta để nấu chào quy ra tiền nếu khong có điều kiện mang chim ta non và thóc đổi như sau
30kg thóc x 9khin = 270 khin
1 đôi chim ta = 2 x 90 khìn = 180 khìn
tổng cộng là 270 + 180 khìn = 450 khìn là bắt chim non về nuôi thả cánh vô tư mãi mãi là chim nhà mình
ngày xưa nuoi bắc hải có đôi chim non thì thích lắm
note : cặp chim già bố mẹ mình mua là đắt tiền lắm ( không dám nói không lai bảo khoe)
cơ hội cho các ban đang tìm kiếm chim non bắc hải dòng khôn khỏe và đẹp ngày xưa mới nuôi điều kiện này mơ ước của mình cũng chả nó
LONG BIEN HN 0916536938
ban nào muốn xem ảnh thì alo mình nhé mình gửi vào hop mail cho
chúc các ban thỏa mãn đam mê

Ilovepigeon

Member
chuyện là em có mua được đôi chim đưa thư ( chim bắc hải ) trung quốc rất đẹp và khôn
dòng chim bắc hải khỏi phải nói về độ khôn bay khỏe và nhớ nhà
hiện 1 lứa bị chết mất con cái nay chỉ còn 1 con đực vóc rất căng
mẹ cu tí nhà em thấy lẻ đang đòi thịt
còn em thì không muốn thịt nó mà muốn nó được dành cho pác nào thích nuôi chim câu thì mang đôi chim ta non hay ra chợ mua mang đổi em đổi cho chứ chả muốn buôn bán gì cho mẹ thằng cu tí nấu cháo quan trong là chú chim bắc hải đẹp thế thịt thì tiếc mà khong thì nó lẻ loi 1 mình me nó cũng thịt thôi em khong có nhu câu nuôi 1 con lẻ
nay có thông báo
dòng bắc hải nhà em giờ có 3 đôi luôn luôn cho ra những đôi con trong vòng 45 ngày
bạn nào yêu thích bồ câu đưa thư bồ câu đưa thư thì đặt gạch nhé
điều kiện 30kg thóc và 1 đôi bồ câu ta để nấu chào quy ra tiền nếu khong có điều kiện mang chim ta non và thóc đổi như sau
30kg thóc x 9khin = 270 khin
1 đôi chim ta = 2 x 90 khìn = 180 khìn
tổng cộng là 270 + 180 khìn = 450 khìn là bắt chim non về nuôi thả cánh vô tư mãi mãi là chim nhà mình
ngày xưa nuoi bắc hải có đôi chim non thì thích lắm
note : cặp chim già bố mẹ mình mua là đắt tiền lắm ( không dám nói không lai bảo khoe)
cơ hội cho các ban đang tìm kiếm chim non bắc hải dòng khôn khỏe và đẹp ngày xưa mới nuôi điều kiện này mơ ước của mình cũng chả nó
LONG BIEN HN 0916536938
ban nào muốn xem ảnh thì alo mình nhé mình gửi vào hop mail cho
chúc các ban thỏa mãn đam mê
anh ơi một con đực 450k, hả anh

Bắc Hải là chim đua thật. Nhưng bay tốt hay không thì chẳng có gì kiểm chứng cá. Chưa có qua test thì nó cũng chỉ là con chim binh thường thôi.