• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gsd

xhoang.1990

Member
chúc mừng bạ sở hũu được một cặp GSD khá đẹp( theo như hình mình thấy là 2 em :D),bạn có thể chụp cận cảnh chân dung em nó hoặc đừng rung máy quá khi đó nhìn rõ hơn. nếu đực bạn cho ACE biết luôn nguồn gốc gia phả càng tốt. :) ah, bạn nên chú ý đừng để em nó đi lại trên đá lát nhà( đá bóng) nhiều sẽ dẫn dẫn tới hạ bàn cả 2 chân trước và 2 chân sau ( hạ bạ khiến dáng GSD xấu đi nhiều), rất vui được giao lưu làm quen với bạn, chúc bạn và GSD mạnh khỏe. thân chào

HuyDN

Member
Em này tầm 6 tháng phải không bạn.Đây là giai đoạn phát triển quan trọng của gsd.Nên cho nó vận động ở nơi đất mềm+cỏ,tránh chạy trong nền gạch hoa.Nên hạn chế đeo vòng cổ nhé.Nếu nuôi tốt thì em này rất có tương lai đấy.Thân chào!