• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD Thái Bình trình làng

cuongtb

Member
Người đưa tin

Con này bạn chăm chưa được tốt. Chị em cùng đàn với nó mình vẫn đang nuôi và qua xem xét thì thấy rằng con mình đang nuôi giống bố nó nhất: con Hobbit vom St.Michelberg. Mình khẳng định điều đó vì còn 2 con đó trong đàn: con của bạn và của anh Vũ Henrry.
Sang năm mình sẽ chuyển nó vào Ninh Thuận ở :D:D:D:D::D
Đúng như bạn nói, con này anh Tố mang về nuôi, giờ đi học nên chuyển cho bạn Toàn Kiến Xươg nuuôi.Mình không có nó, mình chỉ là người đưa hinh ảnh những GSD đang được nuôi dưỡng tại TB
Và đây nữa, em GSD tên Mic em Luc của Toàn Kiến Xương

cuongtb

Member
GSD tên VIP của chú Hảo Tiền Phong

Giới thiệu với các bạn một GSD nữa của ACE trong CLB GSD Thái Bình. Chú này tên VIP hơn 2tuổi

Thanh_hp32

Giới thiệu với các bạn một GSD nữa của ACE trong CLB GSD Thái Bình. Chú này tên VIP hơn 2tuổi

Đúng là VIP có khác,nhìn hoành tráng ghê!!!Mình cũng đang thèm một em như thế này!

gianglongbien

Vietpet sponsor
thế bác HÙNG đông hưng chủ nhiệm CLB GSD thái bình đi đứng thế nào mà ngã xe dữ vậy ? hôm qua tôi mới được anh em hưng yên cho biết anh HÙNG bị tai nạn vì GSD , hiện tại ra sao rồi ? bác cố gắng điều trị thuốc thang cho mau lành nhé , chúc bác mạnh khoẻ , thân mến , GIANG LONG BIEN

cuongtb

Member
Quệt xe

thế bác HÙNG đông hưng chủ nhiệm CLB GSD thái bình đi đứng thế nào mà ngã xe dữ vậy ? hôm qua tôi mới được anh em hưng yên cho biết anh HÙNG bị tai nạn vì GSD , hiện tại ra sao rồi ? bác cố gắng điều trị thuốc thang cho mau lành nhé , chúc bác mạnh khoẻ , thân mến , GIANG LONG BIEN
Cảm ơn anh Giang! bác Hùng bị xô xe cũng may chỉ xây xát nhẹ.Hôm vừa rồi anh về Thái Bình mà không alo cho thằng em một tiếng mà đi vội vậy. Con Rex đang chờ chủ cũ về thăm

luongga

Member
Theo thông tin mới nhận được thì anh em trong CLB GSD Thái Bình mơi tuyển mộ thêm mấy em mới về. Nhất là Ziko của bác Hảo sao không thấy bác nào phát thanh nhỉ ?

viet-hong

Member
thật không ngờ thái bình quê mình lại có phong trào ghê thật đó. nếu biết trứoc thì có lẽ em ko vào trong này nữa để phải chơi một mình

cuongtb

Member
Ziko 001

Theo thông tin mới nhận được thì anh em trong CLB GSD Thái Bình mơi tuyển mộ thêm mấy em mới về. Nhất là Ziko của bác Hảo sao không thấy bác nào phát thanh nhỉ ?
Dạ hình ảnh Ziko đay ạ ! Vì đợt này cũng bận đang sửa nhà nên em cũng ít đi lại, hôm nay mới trả lời các Bác được

my_lucky

Active Member
Xem clip của Ziko còn hay hơn nhiều, anh Đoàn chịu khó post nốt cho anh em còn xem với nhé anh.Thân!

cuongtb

Member
Kimon đã gia nhập GSD Thái Bình

Ngày 13/12/2010 Kimon đã chính thức được gia nhập CLB GSD Thái Bình
Hình Kimon cùng chủ nhân

cuongtb

Member
Đây là thành tích mà em nó đạt được tại C32 (nay là C69 Bộ công an) hồi đầu năm 2010

cuongtb

Member
Hình ảnh Kimon lúc 6 tháng tuổi

Kimon được đón tại sân bay Nội Bài

Kimon dự thi tại C32 Kim Anh Sóc Sơn

vanglai213

Active Member
nhìn hàng khủng thích quá bác cường ơi, em thích cái sọ của nó quá với cái mõm rất xệ như rott ... nó được có hậu dệu chưa anh ^^

cuongtb

Member
.....

nhìn hàng khủng thích quá bác cường ơi, em thích cái sọ của nó quá với cái mõm rất xệ như rott ... nó được có hậu dệu chưa anh ^^
Khi còn ở bên kia nó cũng dã kịp cho ra đời một đản rồi mới về Việt Nam đấy Đạo ạ

viet-hong

Member
em này mới về hả bác đoàn. em nó có bộ thủ trông phê thật đó.

em này mới về hả bác đoàn. em nó có bộ thủ trông phê thật đó.

cuongtb

Member
Anh em và con trai

Đây là Smile vom Naisshof con trai của Kimon tại Serbia
http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/pedigree/615933.html

Còn đây là mộy trong những anh em của Kimon tên Kaiser vom Naisshof hiện đang định cư tại SPAIN
http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/pedigree/546160.html
Hình Kaiser lúc 6 tháng tuổi

Kaiser lúc trưởng thành

cau2thixcho

CHÀO các bác các chú. cháu muốn mua 1 gsd nhỏ khoảng 2 tháng tuổi.có chú bác nào có chó thì giới thiệu cho cháu 1 con.địa chỉ nhà cháu :Khách sạn Hoàng Gia đi qua cầu kìm 1 tí.bác nào ở Thái Bình chắc biết rõ :-c:-c:-c