• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD Thái Bình trình làng

cuongtb

Member
Victor và em gái lúc 2,5 tháng tuổi

Victor lúc 17tháng tuổi

Vic tor trước khi về Thái Bình

Thanks Rex đã giúp đỡ anh em Thái Bình có được những con giống tốt !
Cãm ơn anh Hìu đã mang Victor về với GSD Thái Bình

trông đẹp quá anh Đoàn ơi, hôm nào phải sang Thái Bình xem tận mặt mới được anh ạ !!!

my_lucky

Active Member
Cái ông Hìu này, hôm nọ đã doạ là sang tóm cổ Hanness làm ngựa cưỡi đi chơi thong dong rồi mà không biết sợ, lại còn post ảnh lên đây.Đã thế thì 27 này về cưỡi thật cho bõ ghét.....ka ka ka

TB có mấy em hoành tráng quá, hôm nào em phải sang em sẽ.....về Nam ĐỊnh để mời anh em đến xem mới được:))

chú thích: (..... = ăn trộm):))
Chó rất đẹp, cảm ơn anh Đoàn đã post hình cho dù hơi ít:love struck:

A Thái Bình quê em!!! :) Đẹp quá bác chủ thread ơi !! Bác nhắn tin cho em cái địa chỉ với số điện thoại, khi nào phải theo chân bố mẹ về quê 1 chuyến tiện thể đi qua ngắm nghía mấy em này mới được :)

shipcaptan

cho cua bac dep va dang cap qua em o HAI PHONG bac co the cho biet dia chi hom nao danh sang TB ngam may em dc khong bac

cuongtb

Member
Gửi các bạn thêm vài hình ảnh nữa nhé. Đây mới chỉ là 1/51 thành viên chính thưc trong CLB GSD Thái Bình

vusonsgs

Nơi hội của những đam mê

Các bác ở Thái Bình đưa toàn những em “Đỉnh” về tỉnh nhà, ngay cả Victor của bác REX (Mơ ước của em) cũng được nhập tịch. Chúc mừng…chúc mừng.=D>

my_lucky

Active Member
ngón chân....ngựa

Gửi các bạn thêm vài hình ảnh nữa nhé. Đây mới chỉ là 1/51 thành viên chính thưc trong CLB GSD Thái Bình

Con này mà ngực sâu thêm chút nữa, ngón chân chụm quả quýt thì em ko có gì đáng nói ạ.Để hôm tới em sang em cưỡi xem tính khí nó thế nào đã nhé;):D:-bd

cuongtb

Member
Xin được giới thiệu lại với các bạn cho cụ thể. Những chú GSD trong ảnh là của anh: Vũ Trọng Hìu ĐC: Xã Tân Hoà H. Vũ Thư TP Thái Bình DĐ:0912034525

hjmlee

Member
bac oi chau cung o tb
nhung chau nuoi rott
dia chi bac o dau a
chau muon thanh lap hoi yeu pet o tb
mong moi nguoi trong clb cung den gao luu
chau o tren thi xa