• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD Thái Bình có thêm 8 em cún nữa. mời các bác xem

đây là hình các e nó được 1 tháng 10 ngày rồi. hôm nay em vừa bán 1 em đực 4 triệu, còn 7 em nữa mời các bác xem.

đấy là em chụp lúc sáng nay các em nó đang ăn sáng, các bac xem thử có được không?.:-bd

Cún đẹp Bác cho anh em xem thông tin về các em nó và ảnh bố mẹ được không ạ.

lilaka

Member
Oh !

GSD TB ngày càng phát triển.
Up cho các em nó hay ăn chóng nhớn và mau rã bầy.
Xin chúc mừng chủ thớt.

THU XUA

Member
Anh ơi . bố của bọn chúng có gia phả không ạ. em muốn quan tâm tới một em đực

thanhvip97gsd

Anh ơi em là Thành ở gsdhanoi em muốn đến trại gsdthaibinh thì anh cho em địa chỉ đc không vì chúng ta là đồng hương .em ra hà nội từ nhỏ

cuongtb

Member
Anh ơi em là Thành ở gsdhanoi em muốn đến trại gsdthaibinh thì anh cho em địa chỉ đc không vì chúng ta là đồng hương .em ra hà nội từ nhỏ
Bạn chỉ cần về đến cầu Tân Đệ thôi là đã nhìn thấy GSD rồi hi..hi..Dùa bạn tý thôi,khi nào về đến Thái Bình thì cứ alo sẽ có AE ra đón bạn :-bd

mình chăng nói dối tý nào. 2 ngày nữa là A Hìu xăm tai cho chúng nó, các bác cứ đợi va em sẽ up lên cho các bác xem.

aladin255

Member
đây là hình các e nó được 1 tháng 10 ngày rồi. hôm nay em vừa bán 1 em đực 4 triệu, còn 7 em nữa mời các bác xem.

đấy là em chụp lúc sáng nay các em nó đang ăn sáng, các bac xem thử có được không?.:-bd
Chào Hung

Mình ở Hải Dương, mình cũng rất thích GSD, bạn có thể úp ảnh bố mẹ mấy nhóc được không ?