• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD của mình ...nhờ các bạn đánh giá dùm

VU_HENRY2001

chào đại gia đình VP,mình là thành viên mới,gửi các bạn xem hình GSD của mình được 13 tháng tuổi.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chào Vũ,
Mình là người gặp Vũ tại nhà anh Long đây! Khoẻ không Vũ ?
Henry rất đẹp, không biết Vũ có cho nó đi học không?

Chào thân ái và đoàn kết.

VU_HENRY2001

cám ơn bạn mình vẫn khoẻ,bạn đã lựa chọn được em GSD nào chưa,henry mình tự dạy ở nhà thôi...cám ơn bạn vì lời khen,mình mới lấy thêm một bé gái hôm nay đã được 3tháng 5 ngày tuổi,kh nào có dịp mời bạn ghé thăm henry nha.chúc sức kkoẻ.thân chào.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Nếu không có gì thay đổi thì cuối tuần này mình lại lên Đà Lạt nghĩ với gia đình vài ngày bạn ạh. GSD thì mình chưa bắt được em nào vẫn đang cân nhắc, nhung American Bully thì mình bắt được 3 em :)

Chào thân ái và đoàn kết

CookySaigon

Member
hi bác.........

chào đại gia đình VP,mình là thành viên mới,gửi các bạn xem hình GSD của mình được 13 tháng tuổi.
Hế hế....nhìn tấm hình tuy Ko rõ,vì nhỏ quá :( :( ...nhưng cũng có thể nói ngay là em này như thế mà còn phải oánh giá gì nữa ...:-bd ....quá đã....nếu được chuyển vùng,nhập hộ khẩu nhà mình thì có mà.....:party: :party: :party:.......trên cả quá đã.... :blusshing: :blusshing:

Đề nghị thêm hình nữa nữa nữa.....

VU_HENRY2001

khi nào bạn lên dalat có thể gọi cho mình đi uống cafe và nói chuyện trao đổi kinh nghiệm và kết nối niềm đam mê gsd..thân chào

vậy cho thêm hình em nhỏ đi anh chắc cũng vom Longdalat à :D Hi vọng tháng 6 này sẽ được thăm anh và Henry :)

chào bạn.con GSD này quá đẹp rồi.chúc mừng bạn.bạn cho mình hỏi con này bạn mua cúa anh long à.con như thế này giá khoảng bao nhiêu vậy bạn .xin lỗi vì sai chủ đề mong các bạn thông cảm

VU_HENRY2001

mình xin tặng các bạn thêm vài tấm anh cua HERY nhà mình

Mình mua HENRY của anh LONG DALAT va mình mới bắt thêm một bé gái hôm nay dược 3th 8 ngày tuổi. em nó còn nhỏ quá nên mình chưa post hình lên được.

VU_HENRY2001

Mình mua HENRY của anh LONG DALAT và mình mới bắt thêm một bé gái hôm nay dược 3th 8 ngày tuổi. em nó còn nhỏ quá nên mình chưa post hình lên được.

thế anh Vũ có thể giới thiệu sơ về em gái đó được ko ạ :O Henry thế này thì mai mốt chắc chẳng thua kém gì Hobbit rồi :D

my_lucky

Active Member
Bé này đẹp đó anh Vũ àh, không biết là sức khoẻ của em nó thế nào??? độ nhanh nhạy và thần kinh của em nó ra sao, mong anh cùng chia sẻ với ace trong 4rum thường xuyên nhé.Thân!

VU_HENRY2001

chào bạn, sức khỏe của Luxy rất tốt,nhanh nhẹn,thông minh và thần kinh rất ổn định,vì mình bận rất nhiều công việc nên ít có thời gian tham gia vào diễn đàn Vp.Mình sẽ cố gắng tham gia nhiều hơn để cùng chia sẽ với anh em trên diễn đàn.Thân chào!

Hôm nay em nó chịu làm dáng rồi hả anh nhìn đẹp lắm :D Hi vọng sẽ thấy Henry và em nó và em baby kia sẽ góp mặt nhiều hơn :)

VU_HENRY2001

chào việt châu , bé LUXi hôm nay đã thành thiếu nữ rồi, anh cũng rât mong em nó mau ăn chóng lớn để kết hôn cùng HENRY . mong rằng cuộc hôn phối này sẽ cho ra những baby thật dễ thương. thân chào và chúc sức khoẻ em cùng gia đình.

phamhuyhoang

Active Member
Bạn ah!khi nào có Baby thì VŨ nhất định phải chuyển ra cho bạn phương xa này một cún đấy nha!cả đôi thật là đẹp