• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gsd Bọt Bèo

nhbha

Member
Chào các ACE và các bạn, mong làm quen, giao lưu và học hỏi với tất cả những ai nuôi và đam mê GSD, mình ở TP.HCM

kimvinh

Member
ko muốn nói gì hết trừ 1 từ đẹp tướng đẹp nè màu bảng ok nè , chúc mừng chủ topic

vanglai213

Active Member
bác khiêm tốn quá ,nhìn GSD của bác hết xẩy luôn ,chó đẹp quá chúc mừng bác

thuan_SG

Member
Chào chủ topic , chú chó này gia phả nó thế nào mà đẹp quá vậy , xin cho ACE chút thông tin về nó nha. thanks

Các hạ có chú em đẹp quá. Tại hạ xin chúc mừng nhé, xin cho hỏi chú tiểu nhị này được sinh ra và lớn nên như thế nào, các hạ có thể chia sẻ chút thông tin về cách chăm sóc của em nó với các huynh đệ ở VP gia trang hội quán này được không ạ, hay là hàng nhập vậy. một lần nữa chúc mừng Các hạ!!!!!

Các hạ có chú em đẹp quá. Tại hạ xin chúc mừng nhé, xin cho hỏi chú tiểu nhị này được sinh ra và lớn nên như thế nào, các hạ có thể chia sẻ chút thông tin về cách chăm sóc của em nó với các huynh đệ ở VP gia trang hội quán này được không ạ, hay là hàng nhập vậy. một lần nữa chúc mừng Các hạ!!!!!
Huynh ơi em thấy đích thị thằng tiểu nhị này bên tây sang đây rồi, huynh không thấy súng ống nó mang theo người đấy à? chỉ có tây mới có súng thôi chứ huynh đệ mình chỉ dùng giáo mác gươm đao mà thôi:))Nhìn ảnh đầu là thấy chỉ có công nghệ tây mới chụp được bức ảnh đó, chỉ có tây mới có cái dây dẫn đó, chỉ có tây mới có số săm tai màu xanh lá mạ dài nhằng đó và.......... chỉ có tây mới có cái đường đổ nhựa để đi vào bãi cỏ đó mà thôi ở ta mình những cái đó hiếm hoi lắm ạ:D
Bác nhbha ơi cún rất đẹp chúc mừng bác nhé, có gì mong bác cho thêm vài thong tin về nguồn gốc xuất sứ để em nó đỡ tủi thân vì mang danh bọt bèo:love struck::love struck::love struck:

Huynh ơi em thấy đích thị thằng tiểu nhị này bên tây sang đây rồi, huynh không thấy súng ống nó mang theo người đấy à? chỉ có tây mới có súng thôi chứ huynh đệ mình chỉ dùng giáo mác gươm đao mà thôi:))Nhìn ảnh đầu là thấy chỉ có công nghệ tây mới chụp được bức ảnh đó, chỉ có tây mới có cái dây dẫn đó, chỉ có tây mới có số săm tai màu xanh lá mạ dài nhằng đó và.......... chỉ có tây mới có cái đường đổ nhựa để đi vào bãi cỏ đó mà thôi ở ta mình những cái đó hiếm hoi lắm ạ:D
Bác nhbha ơi cún rất đẹp chúc mừng bác nhé, có gì mong bác cho thêm vài thong tin về nguồn gốc xuất sứ để em nó đỡ tủi thân vì mang danh bọt bèo:love struck::love struck::love struck:
Bác này tinh thật, mình nghĩ sư đẹ này không "Bọt bèo" tý nào mà có thể "bèo trôi" từ phía đằng tây về chắc là đẳng cấp lắm đây, các hạ cứ chờ xem:-bd:beer

nhbha

Member
rất cảm ơn các bác quan tâm, nhưng sự thật là bèo lắm. mình giới thiệu thêm một e male nữa nhé.

kimvinh

Member
con trên là con cái hã chủ topic (nhbha) ? cho thêm hình con đực đi bạn?

dobecgie

Member
Bác chủ thớt ơi, bèo bọt quá đi.................khối người muốn vớt bọt bèo này lắm nhé! Thân ái!Em thứ 2 rất giống cu Ben nhà mình.

dobecgie

Member
Bác chủ thớt ơi, bèo bọt quá đi.................khối người muốn vớt bọt bèo này lắm nhé! Thân ái!Em thứ 2 rất giống cu Ben nhà mình.

nhbha

Member
CHào tất cả AE, cả 2 em là male hết.
To : Bác dobecgie. nhìn 2 e này ở ngoài không đẹp như trong hình đâu, nên mới gọi là bọt bèo. hihihih. em số 2 là hậu duệ của Xray. được 12 tháng rồi.

TAM BINH DUONG

Thêm một hậu dệu của XRAY tại BÌNH DƯƠNG

nhbha

Member
chào a Tambinhduong. nhìn 2 con này về màu sắc và dáng vóc thì rất giống nhau, nhưng con của e nuôi hình như không được tốt hay sao đó... nó cứ bị viêm da hoài, còn lúc nhỏ nuôi do chưa đủ kinh nghiệm nên để e nó có 2 cái tai không đẹp lắm (không ke bằng con này). a nuôi nhiều không? hôm nào hẹn nhau AE gặp 1 bữa nha anh.
A Ở Bình Dương là chổ nào? nhà nội e cũng ở Bình Dương (An Sơn-Lái Thiêu, gần chùa bà).

nhbha

Member
chào a Tambinhduong. nhìn 2 con này về màu sắc và dáng vóc thì rất giống nhau, nhưng con của e nuôi hình như không được tốt hay sao đó... nó cứ bị viêm da hoài, còn lúc nhỏ nuôi do chưa đủ kinh nghiệm nên để e nó có 2 cái tai không đẹp lắm (không ke bằng con này). a nuôi nhiều không? hôm nào hẹn nhau AE gặp 1 bữa nha anh.
A Ở Bình Dương là chổ nào? nhà nội e cũng ở Bình Dương (An Sơn-Lái Thiêu, gần chùa bà).

dobecgie

Member
hihi.....Không liên quan đến nhau mà sao em nhìn hoài mà thấy gióng em Ben nhà em quá. Gửi anh cái hình coi cho vui.

dobecgie

Member
hihi.....Không liên quan đến nhau mà sao em nhìn hoài mà thấy gióng em Ben nhà em quá. Gửi anh cái hình coi cho vui.

nhbha

Member
đây là hình lúc offline ở sân Hòa Bình Tp.HCM, e nó đang tập thể dục hihihihi a xem tụi nó có giống nhau không nha!

TAM BINH DUONG