• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gsd 65 ngày tuổi

Hanoimuadong

Em mới bắt bé này được 3 -4 hôm. Bé mới 65 ngày tuổi .Cháu là con gái Chio trần gia. Chủ chó bảo bé không được tắm. Mà em thấy tội nó quá. Mấy hôm nay nắng ơi là nắng :(
các bác cho hỏi. Ít tuổi vậy tắm được không, Bao lâu thì dạy cháu các bài cơ bản được. Giờ chỉ sợ nó nhỏ quá dạy nó mệt

BangTB

Member
Em mới bắt bé này được 3 -4 hôm. Bé mới 65 ngày tuổi .Cháu là con gái Chio trần gia. Chủ chó bảo bé không được tắm. Mà em thấy tội nó quá. Mấy hôm nay nắng ơi là nắng :(
các bác cho hỏi. Ít tuổi vậy tắm được không, Bao lâu thì dạy cháu các bài cơ bản được. Giờ chỉ sợ nó nhỏ quá dạy nó mệt
Tắm cũng ko sao , nhưng tắm nhanh và lau khổ , sấy khô ngay lập tức ,tầm nhỏ tuổi này thì 1 tháng có thể tắm 2 lần, tắm lúc 4h chiều là ok bạn ah . Dạy nó thì càng sớm càng tốt, dạy bằng thức ăn khô lúc đói để thực hiện các lệnh nhỏ .