• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD 3 tháng chỉ thích ăn khoai lang...help me!

bambiboo

...tình hình là bé gsd nhà mình mới lấy về được 10 ngày. Bé đã 3 tháng tuổi.
Không biết lý do tại sao bé rất kén ăn , nhưng rất thích ăn..... khoai lang, ăn bao nhiêu cũng hết.
(một ngày khoảng 8 đến 10 củ...
)
Các anh em tư vấn giúp mình với. Bé ăn khoai lang nhiều có sao không ah?
mình cám ơn

lấy khoai lan bâm nhỏ chồn với com them tí đồ ăn rùi cho bé ăn từ bé sẽ ăn cơm thuichuc1 ban mau thành công

kutjjeuem

Member
...tình hình là bé gsd nhà mình mới lấy về được 10 ngày. Bé đã 3 tháng tuổi.
Không biết lý do tại sao bé rất kén ăn , nhưng rất thích ăn..... khoai lang, ăn bao nhiêu cũng hết.
(một ngày khoảng 8 đến 10 củ...
)
Các anh em tư vấn giúp mình với. Bé ăn khoai lang nhiều có sao không ah?
mình cám ơn
con này sở thích của nó là thích ăn cứt,:))ko có cứt thì nó ăn khoai thay cứt=))
chúc bé hay an chong lon.bé ăn khoai nhiều ko sao lại tốt chứ,rễ ỉa và mượt cứt,ko lo táo bón hjhj

con này sở thích của nó là thích ăn cứt,:))ko có cứt thì nó ăn khoai thay cứt=))
chúc bé hay an chong lon.bé ăn khoai nhiều ko sao lại tốt chứ,rễ ỉa và mượt cứt,ko lo táo bón hjhj
=)) vãi cả cm :)) .

Thỏ Min

bạn cắt nhỏ khoai, trộn với thức ăn và cơm, ít thôi, xong giảm dần khoai, bạn phải tập cho nó ăn các loại thức ăn khác, k là lớn lên nó k biết ăn cơm thì khổ lắm, nó mới 3 tháng nên bạn cho nó ăn ít nhất ngày 3 bữa nhé, trc nuôi 1 em GSD chả biết kén luôn, nhai cả kẹo cao su xong nhả bã như thường

tranquyen

Member
hầu như chó thích ăn khoai lang mà bạn. GSD nhà mình cũng thích ăn lắm.

Vãi chưởng .

quan_ymvn

hầu như chó thích ăn khoai lang mà bạn. GSD nhà mình cũng thích ăn lắm.
Thật không bạn ơi??? Mình chưa thử bao giờ, để hôm nào thử xem sao. Mà có khi lâu lâu nên cho ăn khoai lang để nhuận tràng nhỉ, he he:D