• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great Dane, Saint Bernard - Hải Phòng

yoko1910

Member
Lâu rồi không up ảnh great dane Hải Phòng nên hôm nay mình up hình chú Great Dane tên Em ở Hải Phòng ( em great dane cái tên Money mai sẽ up ). Nhân tiện khoe luôn em Saint Bernard tên Ỉn ở cùng nhà với Em.

Great Dane - Em

Tiếp theo là đến em Ỉn - Saint Bernard

cocker.fan

Active Member
Con này nhà a.Cường mới bắt hả cậu? trông em nó có quả thủ khủng quá :D tớ thích màu như này

Zudas

Member
mấy con này thì khỏi cần cắn, chỉ cần áp dụng bài lấy thịt đè người là xong hết :))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em GĐane này là em tý cắn mất chym bác Đại đây mà, chủ nào tớ nấy nhìn khủng thật....kakakakakakak

dongxu15

công nhận anh này nuôi chó khủng thật bái phục chúc mừng anh có 2 con chó đẹp :x:x:x

yoko1910

Member
Hôm nay nổi hứng, mang 2 đứa nó ra chụp vài kiểu cho ae Vietpet đỡ quên 2 cháu nó. Em saintbernard đang thay lông xơ xác lắm nên không tiện chụp nhiều các bác thông cảm nhé:D