• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great Dane Quận 6

great dane này của 1 người bạn gần nhà ,thấy đẹp nên mình đăng lên mạng cho mấy bác chém gió hehe ! em này có màu hơi hiếm nó cũng được 2 tuổi mấy rồi ! em nó với vừa sanh được 16 con ,nhưng do sanh non lúc 53 ngày nên 14 con đã ra đi .giờ chỉ còn 2 con thui ..và đây là hình của em nó

Lại thêm 1 em hàng khủng , chó rất đẹp hai em chó con hiện nay được bao nhiêu ngày tuổi rồi bạn ? cập nhật thêm ảnh hai nhóc với nhé .

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
great dane này của 1 người bạn gần nhà ,thấy đẹp nên mình đăng lên mạng cho mấy bác chém gió hehe ! em này có màu hơi hiếm nó cũng được 2 tuổi mấy rồi ! em nó với vừa sanh được 16 con ,nhưng do sanh non lúc 53 ngày nên 14 con đã ra đi .giờ chỉ còn 2 con thui ..và đây là hình của em nó

Em này Gốc ở HP, có màu blue rất đẹp :D:D

có phải là em cái mà lâu lẩu lầu lâu mang ra off với con nhà anh Cường không a ( hình như là năm 2009) thì phải.
bạn của mình mua hình như là 2010 ...! cái màu nhìn bên ngoài rất lạ nên up lên cho mọi người chém hihi

_DIAMOND_1984

bạn của mình mua hình như là 2010 ...! cái màu nhìn bên ngoài rất lạ nên up lên cho mọi người chém hihi
Em này bên ngoài nhìn màu như BULLY luôn ấy, mình đã nói thì không sai được, ngày còn ở HP chồng em này là 1 em GD màu Đen khá Hung, hiện tại vẫn đang ở HP và OFF lần nào cũng có mặt,em đen này cắn bác Đại HP 1 lần tý mất nhà máy nước, và em cái này đuổi cắn cả mình cũng trong ngày hôm đấy thành ra mình nhớ lắm ....kakakakakak......:D:D

Ka_sea

Member
Nếu chó mẹ sinh 16 con lúc 53 ngày thì cũng không phải là sinh non đâu do bạn chủ quan quá thôi
Thêm thông tin của 2 con còn lại đi bạn (post hình lên là tốt nhất) :D:D

Em này bên ngoài nhìn màu như BULLY luôn ấy, mình đã nói thì không sai được, ngày còn ở HP chồng em này là 1 em GD màu Đen khá Hung, hiện tại vẫn đang ở HP và OFF lần nào cũng có mặt,em đen này cắn bác Đại HP 1 lần tý mất nhà máy nước, và em cái này đuổi cắn cả mình cũng trong ngày hôm đấy thành ra mình nhớ lắm ....kakakakakak......:D:D
trời ..gì mà ghê vậy bạn ! hiện tại thì mình thấy nó cũng hiền cũng vuốt ve bình thường ..mà sao bạn kể thì nó dữ thế ..làm mình mai mốt cũng không dám tới gần nó nữa !!

yoko1910

Member
trời ..gì mà ghê vậy bạn ! hiện tại thì mình thấy nó cũng hiền cũng vuốt ve bình thường ..mà sao bạn kể thì nó dữ thế ..làm mình mai mốt cũng không dám tới gần nó nữa !!
:D Có thể bây giờ nó về với chủ mới nó lành tính đi không còn là sư tử hà đông nữa, chắc hồi trước ở cùng với thằng " chồng" hung thần nên thành ngựa hà đông :))
@A Tùng: há há thế là hôm đó không chỉ có chú Đại bị khủng bố hả a ;)).

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
công nhận mầu lông đẹp thật các bác nhỉ nhìn tướng tá cũng khủng đấy

_DIAMOND_1984

:D Có thể bây giờ nó về với chủ mới nó lành tính đi không còn là sư tử hà đông nữa, chắc hồi trước ở cùng với thằng " chồng" hung thần nên thành ngựa hà đông :))
@A Tùng: há há thế là hôm đó không chỉ có chú Đại bị khủng bố hả a ;)).
Ử thì OFF lần này em ra hỏi trực tiếp anh Đại xem sao, không pải khủng bố gì cả mà chỉ là 26 Tết 2 năm về trước phải nhập viện thôi, bị con GĐ đực nó cắn cho bét nhè ở háng :p:p

mình vừa xem con gd đen bên offline hp ..công nhận nhìn đẹp thật bác diamond ơi ! cho mình xin thông tin chút nhé .con gd này phối với con đen có ra sản phẩm không vậy bác diamond ??

_DIAMOND_1984

mình vừa xem con gd đen bên offline hp ..công nhận nhìn đẹp thật bác diamond ơi ! cho mình xin thông tin chút nhé .con gd này phối với con đen có ra sản phẩm không vậy bác diamond ??
Em đen ở HP với em cái màu ghi xám trong chỗ bạn đã nhẩy với nhau 1 lần và cũng đậu thai nhưng hình như con cái ghi xám cũng đẻ non hay sao ấy, cũng tầm 55 ngày đã đẻ rồi :)

PIMA

minh dang mun mua lun con GD duc ngoai hai phong .ai co the lien he dc nguoi chu nhan ngoai do thi cho minh xin nhe

Pham Thang

Member
Mình vừa dt cho bạn nick Pima tuần trước, thấy Pima nói Great Dane blue đẻ được hơn 10 nhóc nhưng chết gần hết vì không có ng chăm sóc, còn khoảng 3 cún con thôi, tiếc quá. Hôm sau mình phải ra HN nên không đến tận nơi xem cún con được. =((=((=((. Bạn nào ở HCM thử đến xem cún bây giờ ra sao