• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great Dane-Pingo 1 thời để nhớ

boxich90

Member
Chán quá chả ngủ được vì đầu óc cứ quanh quẩn mấy con dog nên em pót lại ảnh Pingo của em cho mọi người xem cho vui.Mong mọi người ủng hộ!

chichvn

Member
ít ảnh vs ảnh nhỏ quá bác ơi :) hiếm ng nuôi dòng này để chiêm ngưỡng quá. hjx

Scoobydoo

Member
Bạn có thể cho mình biết Pingo của bạn mấy tuổi, cân nặng và chiều cao như thế nào được không.

boxich90

Member
Chào bạn!

Bạn có thể cho mình biết Pingo của bạn mấy tuổi, cân nặng và chiều cao như thế nào được không.
Cám ơn bạn đã quan tâm. Em P nhà minh đã qua đời mấy tháng nay rồi. Thời điểm đó P được >17 tháng và được 86kg.

Pham Thang

Member
Thay mặt cậu chủ của Pingo gửi đến ACE hình ảnh một thời dĩ vãng với nhiều kỷ niệm vui buồn mà Pingo đã để lại trên cõi đời này. Kỷ niệm mà khi Pingo đã đi xa cùng cát bụi thì cậu chủ của Pingo mãi nhớ về ............. ngày ấy còn đâu....:(:(:(, buồn, bỗng dưng muốn khóc....:-??

Scoobydoo

Member
Xin chia buồn cùng bạn, mình từng nuôi 1 em chó ta, khi nó chạy lạc mất, mình cũng ngẩn ngơ như người mất hồn hơn tháng trời. Mình cũng là một fan của Great Dane. Rất vui được làm quen và giao lưu với bạn. Không biết bạn có ý định chơi Great Dane nữa không. Với mình Great Dane đúng là Great!